Rais Mteule, Magufuli aanza kutema ''cheche'' ndani ya CCM.

Rais Mteule, Magufuli aanza kutema ''cheche'' ndani ya CCM.

.

..halafu huyu mzee aache kuzungumzia habari za wachawi na kurogana.

Unajua niliposikia anazungumzia uchawi nikajisemea mwenyewe 'huyu atakuwa anaamini huo upuuzi'.

Oh well...mi namwona ni mjinga mjinga.
 
Alichosema ni sahihi kabisa, watu wanafiki ni kuwafukuza kwenye chama tuu. hata wenye tuhuma za ufisadi wengine bado wapo ndani ya ccm ni kuwatimulia mbali. ili kurejesha misingi ya awali.

Tulidhani akina Slaa ni wabaya walipomtimua Zito kumbe hata huku kwetu timuatimua inaanza ajabu hii
 
Kama umeisikia hotuba yake amezungumza mengi, hiki kilikuwa ni sehemu ya yale aliyoyazungumza.

Kwako unaweza kuyaona mambo aliyoyazungumza niya hovyo lakini kwake ni mambo ya muhimu kuondolewa ndani ya chama ambacho yuko mbioni kuwa Mwenyekiti wake kitaifa.

By the way, hujawahi kuliona jema hata zuri la utendaji wa Magufuli. You're just boiling internally with anger and disappointment caused by Lowassa misadventure coupled with political sinking ship.

..kwa mtizamo wangu kipaumbele chake ktk CCM kingekuwa kuwatimua MAFISADI, WAZEMBE, na MIZIGO.

..pia hii ni hotuba yake ya kwanza tangu achaguliwe. sasa nilitegemea atoe hotuba ya kiwango cha Raisi siyo hii aliyoitoa.

..la mwisho, ni kutoa kauli ambazo zinamfanya aonekane kama mtu mwenye imani za kichawi na kurogana. huyu ni raisi wetu sote sasa, ni vizuri akatambua uzito wa nafasi na dhamana aliyopewa. anapaswa kuwa makini zaidi na kauli anazozitoa kwasababu anazungumza kwa niaba ya TAIFA zima.
 
Unajua niliposikia anazungumzia uchawi nikajisemea mwenyewe 'huyu atakuwa anaamini huo upuuzi'.

Oh well...mi namwona ni mjinga mjinga.

..huyu anatakiwa kila kitu aandikiwe.

..wakimwachia azungumze yaliyoko kichwani kwake atatuletea matatizo.

..kwenye hiyo hotuba yake tayari wakati akimpongeza JK, amewananga Maraisi waliojiongezea muda wa kukaa madarakani.
 
..angeanza na mafisadi na wazembe ndani ya ccm.

..hii habari ya wanafiki ndani ya ccm nimeisikia ktk kampeni hizi.

..halafu huyu mzee aache kuzungumzia habari za wachawi na kurogana.

..this was supposed to be his victory speech, sasa mambo aliyoyazungumza hovyo kabisa.

cc MsemajiUkweli, The Boss, Nyani Ngabu, Nguruvi3
Mkuu kwanza niseme kuwa ni kweli ilikuwa speech ya victory, tuelewe kuwa ushindi ni matokeo , haulezi kingine. Argentina na Maradona walipofunga goli la mkono bado walibaki kuwa washindi

Pili, Magufuli ana wakati mgumu sana. Anongoza chama kinachokufa, anaongoza mfumo uliomweka na taifa lililogawanyika. Hawezi kubadili mfumo uliomlea na kumfikisha hapo. Hawezi!
Kwani si tuliambiwa kuvua gamba, mbona hadi leo hakuna aliyerudi kueleza gamba lilivuliwa vipi!

Haya ya uchawi na ushirikiana ni katika kutapa tapa. Anafahamu hali ya taifa na kupooza kunakomsubiri
 
ndo ujue tumeingizwa mkenge badala ya kuimarisha umoja mtu anapiga mikwara
 
Watu walimuogopa Edo kulipiza kisasi,na huyu anaanza na visasi
Naamini lowassa angeanza na uchumi,huyu anaanza na nyongo
 
..huyu anatakiwa kila kitu aandikiwe.

..wakimwachia azungumze yaliyoko kichwani kwake atatuletea matatizo.

..kwenye hiyo hotuba yake tayari wakati akimpongeza JK, amewananga Maraisi waliojiongezea muda wa kukaa madarakani.

Ungetegemea a 'struck a conciliatory'.

Badala yake anazungumza kwa jazba na kuomba radhi kwa mwenyekiti [sijui hata kwa nini].

Hajui kuchagua maneno yake kwa umakini. Namwona ni mtu wa kupenda misifa. Huyu anaweza hata kuingilia kesi zilizopo mahakamani.

Hebu imagine anafanya mkutano na waandishi wa habari akiwa na waziri mkuu wa Uingereza....
 
Watu walimuogopa Edo kulipiza kisasi,na huyu anaanza na visasi
Naamini lowassa angeanza na uchumi,huyu anaanza na nyongo

badala ya kuongea kuhusu mambo ya msingi ya umoja wa kitaifa na uchumi anaongelea pumba za uchawi na makapi ya unafiki!
 
Kuna viongozi wengi sana ndani ya chama kwa sasa wana wasiwasi na hatima yao.

Magufuli ''hakopeshi''.

The guy calls a spade a spade.

Muda pekee utayathibitisha hayo...

Mungu atupe uzima...
 
Jei kei nae alianza na mbwembwe kama hizi.Hiki ni chama cha wasanii tu.
Ova!
 
Wengine wameshakuwa wabunge tayari sasa mtaufuta ubunge wake au ilikuaje akapitishwa kugombea ubunge

Wenye tuhuma zipi? Mimi ninachojua current curruption ni escrow na prof na mh. Chenge yupo mjengoni na ile ni dola
 
Acheni ututusa huo!:Huyo Magufuli ni NANI ndani ya chama? Hata aweze kukisafisha chama.

Je! Yeye ni mwenyekiti wa chama? Je! Labda yeye ni katibu mkuu, makamu mnykti?

Ni NANI chamani!

Yalimshinda Kinana.

CCM ni ile ile.CCM INA wenyewe babu!

Anachofanya sanasana ni kucheza na akili za watz, hamna kitu hapo
 
Watanzania ni wepesi mno wa kuingizwa mkenge na lip service.

Jiulize, miaka yote hiyo akiwa mwanachama wa CCM na waziri, mbona alikuwa hayasemi hadharani haya?

Halafu, watu kama sisi...we've seen this movie before.

Mwinyi alikuja na blah blah za fagio la chuma. Mkapa akaja na porojo za uwazi na ukweli. Mkweere akaja na tiralila za ari mpya, kasi mpya, na sijui nguvu mpya na mambo ya maisha bora kwa kila Mtanzania.

Wote hao hamna kitu cha maana walichokifanya.

I am not falling for this kind of BS.

Kwanza mkuu wanajitoa ufahamu tu!

JK atakuwa mwenyekiti for 2yrs to come!
Huyo magu atafanya nini?
Ccm ni ile ile na watu ni wale wale!
 
Mimi nilifikiri kaongea kuhusu utendaji wa serikali kumbe anahoji waliosababisha ashindwe uchaguzi!
 
Mwanzo wa kupasuka rasmi chama tawala. Usidhani hao wanaoitwa wanafki hawana mtandao.
 
Back
Top Bottom