Rais Mstaafu Mwinyi: Watanzania Wamevimbiwa Raha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Mstaafu Mwinyi: Watanzania Wamevimbiwa Raha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Jun 6, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rais Mstaafu anaamini watanzania wana raha sana, kwamba raha waliyonayo watanzania ni nyingi kupita kiasi, anasema sasa ni kama wamevimbia ndio maana wanaongeaongea sana.

    Source: TBC Habari.

    MyTake:
    Hawa viongozi wakiwa wanapita barabarani wanasafishiwa njia, hawajui adha ya mfumuko wa bei wala ukosefu wa ajira maana yake nini, Mwinyi kajisahau.

    kuna nchi watu walikua na njaa sana, kulikua hakuna mke wa mfalme alipoulizwa kuhusu njaa za watu, kwa mshangao akasema sasa kama hawana mkate si wale keki? naomba Mh Rais mstaafu ndicho kitu anafanya, kajisahau sana!
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu fafanua kidogo. Alikuwa anaongelea issue gani hasa? Au kwenye tukio gani? Au kilichompelekea kutoa kauli hiyo ni nini?
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Aseme hayo maneni mbele ya wazee wastaafu wa iliyokuwa Jumuiya ya Afrika Mashariki.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Huyu Mzee ni Mnafik sana. Acha kijana amchape kibao, stahili yake.
     
  5. u

    umsolopagaz Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ".....ninachokiona ni chuki dhidi ya uislamu na uzanzibar"- mwl j.k nyerere...
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,178
    Likes Received: 4,068
    Trophy Points: 280
    Yeye ndio anaonekana amevimbiwa posho na kiinua mgongo tangu 1995 hadi leo...lazima aseme hivyo maana alichofanya akiwa rahisi na anavyokula kwa sasa havina uwiano hata kwa 1:40 hata kidogo!!hakustahili kukaa kiti kile,hakufanya lolote kwa taifa,anakula hadi kuvimbiwa!!lazima atapayuka!!wazee wetu wameteseka miaka 35 hadi 40 wanalipwa pensheni 50,000 kwa mwezi kila miezi 6 wanataka waende wakasajiliwe na kuhakikiwa upya kuwa labda wamekufa!!!
     
  7. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 7,507
    Likes Received: 1,756
    Trophy Points: 280
    Huu uzee nao ni bara wakati mwingine yaani wenzake tunavyo pigika na maisha kichwani mwake anapata tafsiri ya watanzania kuwa na maisha ya raha.tutakapo pata maisha ya raha kuna hatari ya kuambiwa kuwa watanzania tunaishi maisha ya shida.hii ni kali.
     
  8. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    we ni mchochezi hebu weka taarifa yako vizuri
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,335
    Likes Received: 14,604
    Trophy Points: 280
    alikuwa anajiongelea yeye mwenyewe
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,745
    Likes Received: 28,752
    Trophy Points: 280
    Alikua anazungumzia vurugu za UAMSHO akimaanisha kuwa kuna baadhi ya watu wamechoka amani tuliyonayo na kuamua kuleta vurugu za kuvunja muungano.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. W

    Wakuti JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 379
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inatakiwa ujue kiswahili fasaha ili ujue anachosema mzee mwinyi Hivi mbona watu wa humu hamna adabu kumsema mzee wa watu aliyeifanyia makubwa nchi yetu? Basi kuweni na shukrani japo mara moja.
     
  12. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Yeye ni mmoja wa waasisi wa huu ujinga ama ni kati wa viongozi/watawala wa nchi ambaye amufumbia macho huu ujinga na leo umefikia hapa. Ni mtu mzima,akili makosa yake,aache unafiki!
     
  13. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We wataka apigwe mawe badala ya kofi kama that time!, aangalia mazingira ati na vya kutamka!
     
  14. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,531
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndiyo alichosema...ila mzee mwinyi naona amesahau lile kofi alilokung'utwa kwa sababu ya kuhimiza matumizi ya condom...sijui UAMSHO watampa adhabu gani!?
     
  15. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni ishu ya kuvimbiwa raha hao anaosema wamevimbiwa hiyo raha watakuwa ni drug dealers na mafisadi sio wanaofanya kazi za jasho na kuumiza kichwa kupita kiasi ili wapate kula
     
  16. b

    bmosses Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mzee muache alopoke maana wao kama navimbiwa wajue sisi huku ulaian 2nateseka kwasababu hajui mfumko wabei waache watese nahuku sisi 2kiteseka ndiyo mfumo uliopo wa mh j.k
     
  17. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,487
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    walahi angekuwa karibu yangu ningemlamba makofi matatu. Matatizo yote tuliyokuwa nayo watanzania anaongea utumbo namna hii?
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,168
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    taarifa iliyo sahihi ni ipi mkuu!!
     
  19. t

    tara Senior Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mzee ruksa anamuongelea Shibuda hapa bila shaka.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,335
    Likes Received: 14,604
    Trophy Points: 280
    mwinyi kama yeye ni kidume aende kwao zanzibar akatamke haya maneno kwenye wana uamsho. mbona ajificha huku bara watampiga makofi tena
     
Loading...