dindilichuma
JF-Expert Member
- Dec 19, 2015
- 1,753
- 2,734
Mimi namshukuru Sana maana alituachia Chuma JPM
hahaaa kwa hiyo JK dhaifu sioTunataka baba wa taifa mwamba sio dhaifu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Awe mjomba wa taifa.
[emoji125][emoji125]
Apewe ubaba wa kambo au ubaba kabisa?Wana JF,
Muda umefika sasa tuwe na Baba wa Taifa. Na baba anayefaa kushika hii nafasi si Mwingine bali ni Mhe. saana Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE.
Ana Sifa na weledi wa kupewa hiyo nafasi. Tuanze sisi wengine wafuate
Nawasilisha