Rais Mstaafu Jakaya Mrisho Kikwete apewe Ubaba wa Taifa

Rais Mstaafu Jakaya Mrisho Kikwete apewe Ubaba wa Taifa

Wana JF,
Muda umefika sasa tuwe na Baba wa Taifa. Na baba anayefaa kushika hii nafasi si Mwingine bali ni Mhe. saana Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE.
Ana Sifa na weledi wa kupewa hiyo nafasi. Tuanze sisi wengine wafuate
Nawasilisha
Licha ya magumu yote tunayopitia awamu hii...
Kwa huyu Kikwete hapanaa... Tumuache aende tu.
 
Wana JF,

Muda umefika sasa tuwe na Baba wa Taifa. Na baba anayefaa kushika hii nafasi si Mwingine bali ni Mhe. saana Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE.

Ana Sifa na weledi wa kupewa hiyo nafasi. Tuanze sisi wengine wafuate

Nawasilisha
Mkuu, mababa wakiwa wengi hivyo unataka kusema nini kuhusu mama yetu!
 
Labda apewe ubaba mdogo wa taifa,ila nina wazo lingine unaonaje tukikupa wewe nafasi ya umama wa taifa
 
Nafikiri nafasi iliyo wazi ni ya kaka wa taifa aka bro of the nation.
 
Wana JF,
Inashangaza miaka ile ya gharika walikufa watu wenye akili ukaachwa wewe. Mfanye Kikwete awe baba wa familia yako. Sisi hatutaki kuwa Taifa la watu wa hovyo hovyo kama wewe.
Usituletee mikosi tafadhali. Maana unaleta habari za kipumbavu sana.


Muda umefika sasa tuwe na Baba wa Taifa. Na baba anayefaa kushika hii nafasi si Mwingine bali ni Mhe. saana Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE.

Ana Sifa na weledi wa kupewa hiyo nafasi. Tuanze sisi wengine wafuate

Nawasilisha
 
Taifa lolote lile huwa na baba wa taifa mmoja tu.

Sasa yeye atakuja kuwa baba wa taifa kwa lipi? Na unajua sababu za kiongozi kuitwa baba wa taifa?
Mambo ya uswahili uliopitiza haya
 
Basi awe Bamdogo wa taifa jamani alitutendea mema mengi. Ka si yeye ungeliipata wapi neti yenye dawa bure?? Mpaka wengine wakazifanya za kuzuia kuku wasile mchicha wa nyumbani. Ka nyiye nividume, ruhusuni agombee tena 2020
 
Wana JF,

Muda umefika sasa tuwe na Baba wa Taifa. Na baba anayefaa kushika hii nafasi si Mwingine bali ni Mhe. saana Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE.

Ana Sifa na weledi wa kupewa hiyo nafasi. Tuanze sisi wengine wafuate

Nawasilisha

sio kwenye hili tu; una akili ndogo

jaribu kuzikuza kwa kujifunza
 
Mtoa maada naona hata uelewa wa mambo hujui maana ya Baba!!labda baba mlezi!!lakini shida atalea nani?maana enzi zake walishamili majambazi wakiliibia taifa.
 
Wana JF,

Muda umefika sasa tuwe na Baba wa Taifa. Na baba anayefaa kushika hii nafasi si Mwingine bali ni Mhe. saana Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE.

Ana Sifa na weledi wa kupewa hiyo nafasi. Tuanze sisi wengine wafuate

Nawasilisha

Labda aitwe Baba Fisadi wa Taifa Mkuu hapo hata Mimi nitakubalina na Wewe. Wote watajitahidi kutaka kuwa kama Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere lakini hakuna ambaye ameweza hata tu Kufikia 25% ya Uwezo, Umakini, Utendaji na Ustaarabu wa Kisiasa na hata Maisha ya Kijamii aliyokuwa nayo. Na Watu wenye ' Karama ' ya Hayati Mwalimu Nyerere Mwenyezi Mungu huwa hawaumbi wengi na Sisi Tanzania kuwa nae Mwalimu ni kama tu tulikuwa tumependelewa sana na Maulana / Mola. Ukisia Mtu ( Binadamu ) ambaye Watu wenye Akili wanakuambia kuwa alikuwa ni ' Extraordinary ' jua ya kwamba hakuwa wa mchezo mchezo kwani ' alishabarikiwa ' tokea Mbinguni na mwenye Mamlaka na Dunia hii yake.

R.I.P Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Burito Nyerere.
 
Mtu muoga muoga ,anaye badili badili kauli asiye na msimamo hafai hata kuwa kaka wa taifa.
 
Baba wa taifa Ni Nani?? Ina maana gani sisi tuwe na baba mmoja watu wote Hawa??
 
Mnatuchanganya tutakuwa na wababa wangapi..? Hlf ifike kipindi urais ufahamike kama ni ajira sio umewekwa pale ili tuje tukunyenyekee kwamba unayotenda hukupaswa hivyo unatenda kwa wema!, Bali unatakiwa utende kwani umeajiliwa.
Good! Waache kujimwambafai mwambafai.
 
Ka
Wana JF,

Muda umefika sasa tuwe na Baba wa Taifa. Na baba anayefaa kushika hii nafasi si Mwingine bali ni Mhe. saana Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE.

Ana Sifa na weledi wa kupewa hiyo nafasi. Tuanze sisi wengine wafuate

Nawasilisha
Kafanya nini la maana, mtu mwenyewe muoga na dhaifu anatoa kauli anashindwa kuisimamia,labda apewe kuwa Mtalii wa Taifa
 
Ila tukiacha udhaifu wa kibinadamu, mzee Kikwete ni mtu anayefaa kuheshimiwa sana. Bravoooo sana!
 
Back
Top Bottom