Rais Magufuli: Watumishi sasa kupanda madaraja

Rais Magufuli: Watumishi sasa kupanda madaraja

Hivi kila kitu anaamua mtu mmoja?
Umepewa ubongo utumie vizure, usingoje ubongo kuendeshwa kwa remote control.

Hilo limefanyiwa kazi nabtimu husika, Raisi anwatangazia wafanyikazi , tukiondelewa sisi wamitandaoni
 
Umepewa ubongo utumie vizure, usingoje ubongo kuendeshwa kwa remote control.

Hilo limefanyiwa kazi nabtimu husika, Raisi anwatangazia wafanyikazi , tukiondelewa sisi wamitandaoni
wewe ndio unayeendeshwa kwa remote-kimsingi JPM hana alikuwa hana mamlaka ya kustopisha nyongeza za mishahara ya watumishi,katumia tu ubabe na udikiteta
 
wewe ndio unayeendeshwa kwa remote-kimsingi JPM hana alikuwa hana mamlaka ya kustopisha nyongeza za mishahara ya watumishi,katumia tu ubabe na udikiteta
Kasome katiba vizuri na authority of the Tanzanian presidents Office
 
Mara nyingi retired people wamekata tamaa nahuwawana siju zisizozidi 1000 tuwafukie. Ndio weee hapo.
Umeandika nini? Mmekuwa wengi sasa na nadhani kwenye mpango wa muda mfupi tupendekeze Mirembe iwe na matawi (faculties) mikoani kupunguza msongamano
 
Watumishi kuweni wavimilivu nikama mmeshakata tamaa
 
Raisi amesema watumishi ambao walisitishiwa madaraja yao tayari ameruhusu watumishi wapande madaraja vilevile ameahidi hulipa madeni yote halali ya watumishi nchini ameyasema hayo akiwa Meatu leo. 9/9/18
Changa la macho hilo
 
Kichaa ni wewee usiejua utendalo. Sasa kwa akiki zako za uharo ulitaka aamue mbowe?
Ipo haja Mada za msingi zisijibiwe kishabiki pia ni bora kutoandika chochote kuliko haya yanayoendelea
 
Raisi amesema watumishi ambao walisitishiwa madaraja yao tayari ameruhusu watumishi wapande madaraja vilevile ameahidi hulipa madeni yote halali ya watumishi nchini ameyasema hayo akiwa Meatu leo. 9/9/18
Hivi kupandisha watumishi madaraja,kunaleta tija ya uchumi?
Siku akipatikana kiongozi,kwanza akapunguza idadi ya mikoa,wilaya,vyeo,DED,DAS,aongeze kusomesha madakitari,na wahandisi,
Awekeze tekinolojia kwenye kilimo,ili tusinunue sukari,mafuta ya kula,mchele kutoka nje.
Mwisho apunguze matumizi ya serikali,badala ya kununua VX,V8,tununue RAV4s,malipo ya wabunge yapungue,200millions kwa Mbunge,ambaye jimbo lake halina huduma ya maji,ni dhambi kubwa kwa wananchi,walipwe kama watumishi wengine,
 
Nimemsikia akizungumzia zile ajira 52,000 za mwaka jana ambazo alisema kwenye mei mosi mwaka huu wasubiri ila kwa kuwa ana Ukichaa sishangai akili ilikuwa ime-skip huko sio ajabu akasema alinukuliwa vibaya
 
Back
Top Bottom