Rais Magufuli ni Nyerere wa pili

Rais Magufuli ni Nyerere wa pili

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Posts
14,193
Reaction score
2,815
Tangu aondoke Mwalim Julius Kambarage Nyerere watanzania wabaki wanyonge sana.

Misingi aliyoiacha Nyerere ilikosa mtu wa kuiendeleza na kuisimamia ipasavyo.

Zilibaki ngonjera tu. Asante Mungu kutuletea hiki kisu, kifaa cha ukweli Daktari wa falsafa John Pombe Joseph mtoto wa Magufuli. Umevaa viatu vya Nyerere na vimeku fit ipasavyo. Endelea hivyo hivyo.
 
Tangu aondoke Mwalim Julius Kambarage Nyerere watanzania wabaki wanyonge sana. Misingi aliyoiacha Nyerere ilikosa mtu wa kuiendeleza na kuisimamia ipasavyo. Zilibaki ngonjera tu. Asante Mungu kutuletea hiki kisu, kifaa cha ukweli Daktari wa falsafa John Pombe Joseph mtoto wa Magufuli. Umevaa viatu vya Nyerere na vimeku fit ipasavyo. Endelea hivyo hivyo.

Misingi ya Nyerere mbona ilikufa na yeye yupo hai?

Kabla ya kung'atuka kwake tulikuwa hata chakula hatuna, kila kitu foleni. Mabarabara hayapitiki. Ukitaka kwenda Mwanza au Kagera ni lazima upitie Kenya kwanza.

Hivi ulikuwepo wakati huo wa foleni za chakula?
 
Misingi ya Nyerere mbona ulikuwa na yeye yupo hai?

Kabla ya kung'Atuka tulikuwa hata chakula hatuna, kila kitu foleni. Mabarabara hayapitiki. Ukitaka kwenda Mwanza au Kagera ni lazima upset Kenya kwanza.

Hivi ulikuwepo wakati huo wa foleni za chakula?
Faiza wewe sio mhenga kweli?
 
Acha kabisa kumfananisha Nyerere na vitu vya ajabu ajabu.....

Sizonje alishasema yeye ni zaidi ya marais wote waliopita(Akimaanisha yeye ni rais wa ajabu) na akamalizia kusema kuwa hatakuja kutokea rais mwingine kama yeye...
 
Tangu aondoke Mwalim Julius Kambarage Nyerere watanzania wabaki wanyonge sana. Misingi aliyoiacha Nyerere ilikosa mtu wa kuiendeleza na kuisimamia ipasavyo. Zilibaki ngonjera tu. Asante Mungu kutuletea hiki kisu, kifaa cha ukweli Daktari wa falsafa John Pombe Joseph mtoto wa Magufuli. Umevaa viatu vya Nyerere na vimeku fit ipasavyo. Endelea hivyo hivyo.
Daktari wa falsafa???????????????????
 
Misingi ya Nyerere mbona ulikuwa na yeye yupo hai?

Kabla ya kung'Atuka tulikuwa hata chakula hatuna, kila kitu foleni. Mabarabara hayapitiki. Ukitaka kwenda Mwanza au Kagera ni lazima upset Kenya kwanza.

Hivi ulikuwepo wakati huo wa foleni za chakula?
Umeandika nini Faiza? Umerudia kusoma? je umeelewa ulichoandika?
 
Misingi ya Nyerere mbona ilikufa na yeye yupo hai?

Kabla ya kung'atuka kwake tulikuwa hata chakula hatuna, kila kitu foleni. Mabarabara hayapitiki. Ukitaka kwenda Mwanza au Kagera ni lazima upitie Kenya kwanza.

Hivi ulikuwepo wakati huo wa foleni za chakula?
Bibi wewe,Nyerere alikunyima nini?Chuki yako kwa Nyerere sio ya kawaida!Uzi wowote wa Nyerere hukosekani!
 
Back
Top Bottom