Rais Magufuli na Mkewe wamtembelea Kardinali Pengo

Rais Magufuli na Mkewe wamtembelea Kardinali Pengo

Ni Muadhama au Mhasham? Sijaelewa hii title mpya ya cardinali Pengo
 
Tumuuombee Baba Kardinali Polycarp Pengo. Bado hajawa fiti kabisa. ukicheki picha zake nyingi hapo utagundua. Sina maana mbaya. Si mkuu anatuhimiza tumuuombee.
Nikikumbuka ..... bank, nahifadhi maombi yangu.
 
Nakubuka pia walimtembelea Hayati Samwel Sitta siku chache kabla haja RIP... Wana moyo mwema wa kuwatakia heri Wananchi..
Kwa maana hiyo akimtembelea tu jamaa anayeumwa anaR.I.P?
 
Heri ya Krismasi baba Kardinali Pengo, Mh. Rais na familia yako Rais.
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli na Mkewe, Mama Janeth Magufuli wamemtembelea Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Katoliki Dar es salaam, Muadhama Kardinali Polycarp Pengo ili kumpa pole kufuatia kifo cha dada yake.

Rais na Mkewe wamekutana na Muadhama Kardinali Polycarp Pengo katika makazi yake Kurasini jijini Dar es Salaam.
POLC2.jpg

POLC3.jpg

POLC1.jpg

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli na Mkewe Mama Janeth Magufuli wakiongea na Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Katoliki Dar es salaam Muadhama Kardinali Polycarp Pengo.
Vip kwemye itinerary yake ya kuwatembelea waliokatika wakati mgumu, ana ratiba ya kwenda kumwona Mh.Lema kizuizini kama sivyo ni mbinafsi
 
Sasa mama inabidi abadirike hizi mambo za kwenda Nigeria kwa TB Joshua wakati na hapa kuna watumishi wa Mungu sio vizuri kabisa..
 
Tumuuombee Baba Kardinali Polycarp Pengo. Bado hajawa fiti kabisa. ukicheki picha zake nyingi hapo utagundua. Sina maana mbaya. Si mkuu anatuhimiza tumuuombee.
Yeah,
Afya yake haijatengemaa vizuri.
 
Nakubuka pia walimtembelea Hayati Samwel Sitta siku chache kabla haja RIP... Wana moyo mwema wa kuwatakia heri Wananchi..

Wamewahi pia kumtembelea Mzee Malechela(MP rtd) kumpa pole baada ya kumtumbua mkewe Mama Anne Kilango aliyekuwa RC-Shinyanga! Naona hivi karibuni huenda wakamtembelea tena kumpa pole baada ya kumtumbua bintiye Mwelle Malechela aliyekuwa Mkurugenzi wa NIMR!
 
Sasa mama inabidi abadirike hizi mambo za kwenda Nigeria kwa TB Joshua wakati na hapa kuna watumishi wa Mungu sio vizuri kabisa..

Huduma ndani ya nyumba ya Mungu zinatofautiana! Huyu ni Kardinali Pengo yule kule ni Nabii Joshua. Hivo usitake kuchanganya huduma!
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli na Mkewe, Mama Janeth Magufuli wamemtembelea Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Katoliki Dar es salaam, Muadhama Kardinali Polycarp Pengo ili kumpa pole kufuatia kifo cha dada yake.

Rais na Mkewe wamekutana na Muadhama Kardinali Polycarp Pengo katika makazi yake Kurasini jijini Dar es Salaam.
POLC2.jpg

POLC3.jpg

POLC1.jpg

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli na Mkewe Mama Janeth Magufuli wakiongea na Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Katoliki Dar es salaam Muadhama Kardinali Polycarp Pengo.
Safi Mh. Jembe letu la UKWELI na hakika mama Magufuli ana maadili ya kiafrika haswa tofauti sana na mama wa hawamu ya jana kwani mpaka leo ana zaidi ya mwaka Ikulu ila sizani kama ameonekana kwenye vyombo vya habari na barabarani zaidi ya mara10 tofauti kabisaa na mama wa mwaka jana,,ukiangalia huyu,,ukiingia mtaani huyu hapa,,full show off!!!
 
Back
Top Bottom