Rais Magufuli Jumapili asali kanisani St. Peter

Rais Magufuli Jumapili asali kanisani St. Peter

Hasali huyo bila mashaka ana vizuiz Kwan alikuwa na dirisha dogo
Makanisa yetu haya akiwa na cheo tu dhambi zote zinafutika duh
We ni mkatoliki jina pombe
 
John kwa sasa ni muumini wa St.Joseph, aanze mazoezi ya kwenda kusali hapo sasa, aache mazoea.
 
Hasali huyo bila mashaka ana vizuiz Kwan alikuwa na dirisha dogo
Makanisa yetu haya akiwa na cheo tu dhambi zote zinafutika duh
We ni mkatoliki jina pombe
Aaah Kiongozi, kwani Pombe ni jina la dini? Hapana bwana la kanisani ni John. Siyo kweli kwamba atafutiwa dhambi, kama ana kizuizi hataweza kupata komunio!!!
 
Back
Top Bottom