Rais Magufuli hawezi kujenga bila kuharibu?

Rais Magufuli hawezi kujenga bila kuharibu?

Kwanza nimpongeze mweshimiwa raisi wa jamuhuri ya TANZANIA mzalendo namba moja,mchapa kazi asiabudu MABEBERU,hutuba ya Leo nimeipenda inatupa nguvu vijana tulio nyuma yako mwongoza njia .

CCM DAMUDAMU!!!,CHAMA CHA MAMA &BABA
Utakufa we changanya na zako endelea kuamini kila aminio
 
Kule China walikuwa wanaua mende? Je, amefanya experiment kama ile ya maganda ya korosho? Huku ni kukwepa majukumu.


Heri tufe lkn miradi isisimame yaan aache vitu ajali utu never.Sifa atapatia wapi
 
Huyu Mtu hajali wananchi. Hata tufe wote kama kumbikumbi ndio furaha yake.

Anaona kubania pesa ndio sahihi kuliko kuepusha vifo vya watu wake. Hao watu wakifa utawaongoza akina nani?

TUNAKUKUMBUKA KIKWETE kwa Utu wako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji116]View attachment 1426863



"Not everything is for everybody"

Katika hili la Fumigation nakubaliana naye! Tatizo ni kwamba aliyefanya huu upuuzi ni mtoto wake pendwa asiyeguswa....!!!
Nilipoona hizi mbwembwe za Makonda za kufanya Fumigation Jijini DAR nilisiktika Sana! Huu ulikuwa ni UPOTOSHAJI MKUBWA kwa Wana Dar kuwaaminisha kuwa UPULIZAJI huu ati ulikuwa unaua Virusi vya Corona!!

Hii ni kweli ilipelekea watu kuamini kuwa Corona imeshasafishwa Dar hivo kupelekea watu kutochukua tahadhari kiasi Cha kupelekea ONGEZEKO LA IDADI YA MAAMBUKIZI!

Kwa hili Rais Magufuli anatakiwa AMWAJIBISHE RC Makonda kwa kutengua Uteuzi wake mara moja.Asipofanya hivo Watz tutajua yeye Magufuli ndiye aliye mwelekeza afanye huo upuuzi.
 
Sio jambo la busara kupinga pinga kila kitu.
Kuvaa maski za vitambaa zinasaidia wakati mwathirika anapokohia au kujipigia Chafya.
Inapunguza sana unyevu nyevu kusambaa.
Na watakao vuta huo unyevu utakua ni kwa kiwango kidogo sana ukilinganisha na watu kutokuvaa kabisa wakisubiri zile special za kubadili kila baada ya Massa manne.
Wakati huo huo bei ikiwa ni kubwa sana.

Tuweke tofauti zetu pembeni na tumuunge mkono mh. Rais bila kumbeza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kaomba kufutiwa madeni. Ndo ujue Mabeberu hawakwepeki.
Hata wakifuta madeni Tz haimo, au huko burigi mawasiliano hakuna hajui kabisa kama Tz ni matajiri hivyo hata kwenye mpango wa kukopeshwa haimo???
 
Kama ni kweli Rais Magufuli leo kaziponda masks za kitaalam na kuzifagilia masks za kushona za vitenge ..basi kaharibu katikati ya kujenga..

Niseme sijasikia hotuba yote ..Ila waliosikia nimesikia wakidai kasema tutumie masks za kushona..

Hizi masks hazizuii virus wataalam wamesema..

Rais alipaswa kuangalia uwezekano wa masks sahihi kupatikana Kwa bei nafuu na sio kuzipasisha masks ambazo hazisaidii tatizo tunalopambana nalo...

Tuna viwanda vya nguo na vya pads za wamama vikihamasishwa vinaweza tengeneza masks za viwango Kwa bei nafuu na zikatumika kwenye hili janga tunalo pambana nalo...

Niweke kwenye rekodi kuwa namuunga Magufuli kwenye kukataa lockdown na kuhamasisha alternative medicine na kuhamasisha uvaaji masks lakini kama atahamasisha masks ambazo sio sahihi ..za kushona za vitenge...
Naona kama anajenga na kuharibu.....

Bado nafasi ipo ya kuhakikisha masks sahihi ndo zinahamasishwa kutumika na kudhibiti bei isipandishwe kiholela...
Za kuambiwa nawe ongeza zako. Kama hizo za kitaalamu ndio nzuri, vaa. Anayeona za kitenge na vitambaa vya suti ndio nzuri, avae. Kulalamika kwa nini jombaa wakati mwenye kufanya maamuzi ni wewe mwenyewe?
 
Chukua cheo cha mtendaji wa kitongoji kwa uzalendo wa hali ya juu.
Kwanza nimpongeze mweshimiwa raisi wa jamuhuri ya TANZANIA mzalendo namba moja,mchapa kazi asiabudu MABEBERU,hutuba ya Leo nimeipenda inatupa nguvu vijana tulio nyuma yako mwongoza njia .

CCM DAMUDAMU!!!,CHAMA CHA MAMA &BABA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom