Rais Magufuli endelea kupiga kazi

Rais Magufuli endelea kupiga kazi

Achana na kelele za milango ambazo baadhi ya watu wanapiga, hazina miguu.Kelele ni za kawaida dhidi ya kila kiongozi. Hata Papa/Baba mtakatifu wapo watu wanaompigia kelele. Mhesh.Raisi endelea kupiga kazi. You are the only president of the United Republic of TZ. We trust you! Watakuelewa baadaye. Hata Yesu alitukanwa sana,lakini walikuja kumuelewa baadaye. Anavuma mpaka leo.
Aendelee kupiga kazi gani? Ya kuwamega warembo?
 
Back
Top Bottom