Rais Magufuli chukua hatua kwa Makonda

Rais Magufuli chukua hatua kwa Makonda

Hiyo ndoa hadi kifo ndio kinatenganisha tatizo wengi hawajui Siri iliyopo Kati ya watu hawa wawili huyo bashite anajua Siri za mkulu hata kuliko mama J sasa atatolewa vipi akifichua Siri je so mkulu anaugulia kimoyo moyo hapendi ila hana jinsi afu ndo hivyo kadri anavyomkumbatia bashite ndivyo anavyoharibikiwa kisiasa.Ushauri wangu mwamishe tu mkoa vingnevyo utajuta mkulu huyo jamaa ana nyota mbaya sana ya kutopedwa hii ni hatari.
 
Magufuli nakupa ushauri chukua hatua kwa mkuu wa mkoa wa Dar ndugu Makonda haraka iwezekanavyo vinginevyo hali itakugeukia wewe, unamkumbatia wa nini???
Leo tunayaona afrika kusin .,si mmeona kila wakifanya jambo baya bashite anaita wandishi wa habari wa tbc radio magazeti na telepicha kesho muwatangszie watanzania waje kuona uwekaji wa jiwe la .... Mi siwezi kuja hivi na hso watu anaowakusanya hawaogopi au kwa sababu huwa wanakipwa halahala.
 
Magufuli nakupa ushauri chukua hatua kwa mkuu wa mkoa wa Dar ndugu Makonda haraka iwezekanavyo vinginevyo hali itakugeukia wewe, unamkumbatia wa nini???
Kwa lipi??
Nyie pigeni kelele ila JPM hafanyi maamuzi kwa hisia za watu tena bavicha!
Tafuteni topic nyingine au mnaweza ikomalia hii kama ajenda kuu yenu sasa kuelekea 2025!
 
Magufuli nakupa ushauri chukua hatua kwa mkuu wa mkoa wa Dar ndugu Makonda haraka iwezekanavyo vinginevyo hali itakugeukia wewe, unamkumbatia wa nini???
Kwa lipi??
Nyie pigeni kelele ila JPM hafanyi maamuzi kwa hisia za watu tena bavicha!
Tafuteni topic nyingine au mnaweza ikomalia hii kama ajenda kuu yenu sasa kuelekea 2025!
 
Akija kushtuka atamkuta kwenye mjengo mweupe akiwa anamuamurisha, mzaha mzaha utumbuka usaha, japo bashite hayuko smart katika mission zake!
 
Hivi Ditto alipoua dereva wa daladala hatua gani zilichukuliwa?
 
Bashite ameigawa CCM, Bashite ameligawa Bunge, Bashite ameligawa taifa, Bashite amevigawa vyombio vya dola, Bashite ameligawa balaza la mawaziri - bila kumdhibiti mapema hali itakuwa mbaya zaidi.
Yaaaaaniii hapo hana vyeti angekua navyo jeee??
 
Kwa sasa kiranja wake ni bashite hata wakitaka kumchukua mkeo mda huu wanamchukua tu chezea bashite wewee..,,
Kabisa wakitaka lolote kufanya wanafanya,wanajeshi,usalama wa taifa,wana polisi,nani wa kumuogopa,hapo hata tunae muabudu wanaweza amua wamteke kweli kabisa.
Haambiwi wala kuelekezwa la kufanya fomu alichukua mwenyewe JAPO kura alipigiwa na wananchi wote! Tumuache shingo ngumu mpaka ikatike!

Hata kura alijipigia mwenyewe na vivuli ambayo vilikusanywa na Waganga wa bashite
 
Magufuli nakupa ushauri chukua hatua kwa mkuu wa mkoa wa Dar ndugu Makonda haraka iwezekanavyo vinginevyo hali itakugeukia wewe, unamkumbatia wa nini???
Imgeukie mara mbili ... yule jamaa kisha laanika ... kitendo cha kumkumbatia au kushirikiana nae kwa chochote laana na wewe laana yake inakuambukiza

Magu laana ya Bashite inamuunganisha, Kamshirikisha Dai nae laana imemuangukia kabuma, Surro na Jeshi la Polisi hali kadhalika laana tayari, leo wanaonekna kama kituko mbele ya wananchi

Haya Usalama wa Taifa wanashirikiana nae tayari laana na wao imewaangukia, leo hii TISS wanaonekana kituko nchi hii ... Jama i muangalieni haya ... shauri zenu anakuja huyo kuvuruga nchi sasa ...
 
Magufuli nakupa ushauri chukua hatua kwa mkuu wa mkoa wa Dar ndugu Makonda haraka iwezekanavyo vinginevyo hali itakugeukia wewe, unamkumbatia wa nini???

Kwa hiyo wewe kwa akili yako kabisa umekaa unasubili Rais amfukuze Makonda.? kwa kosa gani.? kwa huo umbea eti hana vyeti, yaani watu wamehakiki vyeti vya watumishi wote sekta ya UMMA na wamemaliza nchi nzima kikiwemo cha Makonda, wewe unaleta umbea wako tena huku.?

au hizo ngonjera eti amevamia kituo cha redio, hivi watu mnajua maana ya kuvamiwa jamani.?

Makonda ana jukumu kubwa sana la kupambana na dawa za kulevya, kwa hiyo hatuwezi mwachisha kazi kwa kelele za wauza unga wanaomgwaya kisa kawaharibia biashara yao.

halaf huu mjadala JPM si alishaga ufunga, bado tu mnataka kumfundisha cha kufanya.
 
Back
Top Bottom