Rais Magufuli chukua hatua kwa Makonda

Rais Magufuli chukua hatua kwa Makonda

Kilichopo kati ya hawa wawili anaeweza kuelezea kwa undani labda ni wikileaks lakini sio humu tz,nikiwaona hawa wawili i only smell something huge and dirty
 
Thubuutu! Ni afadhali awafukuze uanachama akina Bashe, Nape, Ridhiwani, Nkamia, Aeshi Hillary, Musukuma & co kuliko kumtumbua Makonda ambaye ndo mratibu wa kikosi cha utekaji na uzibaji midomo ya wapinzani na wakosoaji wake.
 
Magufuli nakupa ushauri chukua hatua kwa mkuu wa mkoa wa Dar ndugu makonda haraka iwezekanavyo vinginevyo hali itakugeukia wewe.unamkumbatia wa nini???
Achukue hatua kwa kosa gani?.
Kwani wewe hujui kuwa
Kumbe ni Uongo, Uzushi, Fitna, Majungu, Wivu na Kijicho Dhidi ya ...

Tulimshauri rais
Heko Rais Magufuli kwa msimamo thabiti. Shikilia hapo hapo. Kelele ...

Kama ni tuhuma za vyeti, utetezi huu hapa
Ndugu, Jamaa na Marafiki, Njooni Tumtetee Makonda Dhidi ya Mapapa ...

Sisi ndio tuliotoa ushauri kijana apewe U RC DSM Baada ya kuona uwezo na kipaji chake kwenye U DC
Nimemkubali Sana DC Makonda, anafaa kuwa Mkuu wa Mkoa Dar es ...

Kijana kafanikiwa sana hivyo watu wanamuonea wivu tuu
Mafanikio ya Makonda ni Uthibitisho Wa Jiwe Walilolikataa Waashi ...

Na ndio tumepanga ampokee Magufuli.
Baada ya Magufuli, 2025 Makonda atatufaa sana, kwasababu ana ...

Japo sote ni Watanzania, ndani ya Watanzania hawa, kuna Watanzania ambao wao ni wakuja tuu Tanzania lakini original asili yao sio Tanzania, hivyo hawa ni Watanzania wakuja, na kuna kuna Watanzania, ambao hawa asili yao ni Tanzania yenyewe, hivyo hawa ni Watanzania wenyewe!. Kwa sasa nchi imeshikwa na Watanzania wenyewe hivyo usipoteze muda wako kutoa ushauri wowote, kama kama ushauri huo unawahusu wenyewe, its a wastage of time!, hutasikilizwa!.

Paskali
 
Nchi za watu wasomi, sasa hivi wananchi wa dar es salaam tungeandama Makonda akatoka. Lakini saivi wamebinya Uhuru wote..... YAANI MAKONDA ANAKUWA NA POWER KIASI HIKI..... ALIANZA VIZURI KWENYE MADAWA YA KULEVYA LAKINI KAMA ANGEKUWA MZALENDO ANGEJUA AMEIFANYIA MAKOSA JAMHURI ANGEJIUZULU LAKINI SAIVI ANAOTA MBAWA.... NA MABOGUS WANACCM WENZANGU WANASHABIKIA..... YAANI UNAVAA SHATI LA KIJANI NA AKILI INAKUWA KIJANI.... INASIKITISHA SANA
 
Kati ya vitu nilivyovipenda ni jinsi wagombea wa CCM wataoshinda kura za.maoni za ubunge halafu CC inayakata majina na kuletwa ya wasioshinda!!! Naingojea kwa hamu kubwa sana 2020. Hakika sipati picha
 
mkuu alishasema ye kwake kiongozi anaesemwa sana asiependwa kwake ndo jembe..so labda tuanze kumpenda bwana bashite labda ndo anaeza akamtumbua
 
Mpaka kufika 2020 bashite atakuwa ni mkuu wa Waganga wa kienyeji Africa kutokana na kuendelea kujilundika Waganga wa kila sehemu duniani.
 
Kati ya vitu nilivyovipenda ni jinsi wagombea wa CCM wataoshinda kura za.maoni za ubunge halafu CC inayakata majina na kuletwa ya wasioshinda!!! Naingojea kwa hamu kubwa sana 2020. Hakika sipati picha
bashite ana list ya wapinzani wake wote atahakikisha kuwa 2020 hawapenyi Dodoma na atakwenda na kikosi chake cha Waganga kukabiliana na chochote kama alivyokwenda nao juzi.
 
Magufuli nakupa ushauri chukua hatua kwa mkuu wa mkoa wa Dar ndugu makonda haraka iwezekanavyo vinginevyo hali itakugeukia wewe.unamkumbatia wa nini???
Alishakwambia yeye ni raisi anayejiamini (sasa sijui nani alikuwa raisi asiyejiamini) na hapangiwi nini cha kufanya.
 
Hivi Makonda amejitoa jamii forum,si aje amwage vyeti tu humu? Mbona akina Kingwangala na Mwigulu wanajibu hoja na mambo yaisha!
Atupie vyeti tu watu tuhamie kwenye mada zenye maslahi zaidi ya kitaifa..
Hizi mada zake zinaficha mada zingine kama ukosefu wa ajira,uchumi kuwa mbaya ( hali ngumu,), watumishi kukosa haki zao za kiutumishi,mashule binafsi kutoza ada kubwa na mgomo baridi wa watumishi.
Tumemchoka maana hata Bunge nalo limehamia kwake.
Nikijana alieonyesha bidii sana ktk kazi na namna yakufikia hatua ya nafasi aliyonayo hatukatai na anatia huruma maana amekuwa kama bundi sasa ndege wote wanamshambulia.
 
JPM ameshaamua kuwa Rais wa awamu Moja kwahiyo hayo anayofanya makonda kwake si issue kihiivyo!!!
Ameahidi kurudi na Bashite Koromije 2020 atakapokuwa anaondoka madarakani.
 
Magufuli nakupa ushauri chukua hatua kwa mkuu wa mkoa wa Dar ndugu makonda haraka iwezekanavyo vinginevyo hali itakugeukia wewe.unamkumbatia wa nini???

Hao ni kama wanandoa, Kifo ndicho kitakachowatenganisha!

Sema lingine!
 
Ukiwauliza Watanganyika hasa watu wa mitandao wakupe sababu za msingi kwa nini wanamchukia Makonda au hawataki Makonda kuendelea kuwa office za Ilala wengi watakupa sababu za kihisia au sababu za kusikia hasa mitandaoni ambako kimejaa chuki na fitina
 
Back
Top Bottom