Rais Magufuli azungumza na Watendaji Kata nchi nzima

Rais Magufuli azungumza na Watendaji Kata nchi nzima

LIVE: Afisa Watendaji wa Kata - Ikulu



#LIVE Kazi Kubwa ya #AfisaMtendajiKata ni Kuielewa , Kuisimamia na kuitafsiri ilana ya chama tawala

Mambo machache ya kusimamia ni:-
1. Kuhakikisha Watoto wote wanakwenda shule - Elimu BURE
2. Kutembelea Mwananchi na kusikiliza Kero Sao na kuzitatua kupitia kwa Mkurugenzi
3. Kuisemea Serikali - #AfisaMtendajiKata ni Askari ya mstari wa mbele.
4. Afya ya Mwananchi ni nzuri.
5. Kusimamia mirada ya maji.
6. Kusimamia Mradi wa Umeme Vijijini REA.
7. Kusimamia ukusanyaji wa Mapato kuanzia ngazi ya kata.
8. Kuhakikisha Pesa ya Umma inatumika vizuri.
9. Kuhimiza wafanyabiashara kutoa risiti na wananchi kudai risiti.
10. Kusimamia wamachinga kufanya biashara kwa uhuru.
11. Kuhakikisha wanaopata nafasi katika utumishi wa umma wanastahili.
12. Kusimamia nidhamu katika utumishi wa umma.
 
najiuliza kuna tathmini yoyote ambayo imefanyika kuonyesha kwamba hivi vikao vya watendaji wakuu wa mikoa,wilaya,nk vina tija yoyote kwa wananchi wa kawaida?.....yaani kodi za watanzania zinachezewa na washamba wachache tuliowapa dhamana ya kutuongoza.
 
Hivi ni kipi ambacho katika dunia hii kinaweza kufanya ni lazima watu 4000 nchi nzima uwasafirishe kuja kumsikiliza Rais?
Mbona Jafo angeweza kusafiri mikoa yote na kuzungumza salamu hizo kwa gharama nafuu tuu?
Kweli bora ukose Mali kuliko elimu
 
Hongera Rais Magufuli kwa kuendelea kuleta kasi ya vitu vya ajabu nchini. Mkutano kama huu mara ya mwisho ulifanyika miaka 40 iliyopita
Kweli maana DC,RC,MD,DED wote nchini awafanyikazi ...hii inaondoa maana ya Decentralized system..
Hivi nauli na malazi wamejilipia?
 
Hivi ni kipi ambacho katika dunia hii kinaweza kufanya ni lazima watu 4000 nchi nzima uwasafirishe kuja kumsikiliza Rais?
Mbona Jafo angeweza kusafiri mikoa yote na kuzungumza salamu hizo kwa gharama nafuu tuu?
Kweli bora ukose Mali kuliko elimu
angeweza kuwaambia TTCL wamuunganishe na wakuu wa wilaya wote na hao watendaji wawepo hapo na akamwaga video conference, hivi kweli nyumbani kumenoga?
 
Leo Tarehe 02/09/2019 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Daktari John Pombe Magufuli anakutana na Watendaji wa Kata wa nchi nzima.
Fuatilia Mkutano huo moja kwa moja kupitia TBC1 na katika Mtandao wa youtube kupitia Channel ya Ikulu Live.

===Updates
wimbo wa Taifa ndo unapigwa sasa tayari kuanza kwa Kikao
Watendaji wa Kata wanatambulishwa kimkoa, wameanza na Mkoa wa Arusha


Sasa anayeongea ni Katibu Mkuu Utumishi, Dkt. Laurean Ndumbaro ambaye baadaye atamkaribisha Dkt. Magufuli. Dkt. Ndumbaro anafafanua kazi za Mtendaji wa Kata kuwa ni pamoja na kusimamia utekelezaji wa Ilani ya Chama Tawala na Kuisemea Serikali katika shughuli zote za Maendeleo na Huduma za Jamii zilizotekelezwa ambazo ni pamoja na ujenzi wa Miundombinu ya Barabara, Treni Upatikanaji wa maji, Elimu bure n.k
===Updates
Saa 4:07 asubuhi, Rais Dkt. John Pombe Magufuli anaanza kuongea.
Ameanza kwa kutambua uwepo wa Viongozi mbalimbali akiwemo Waziri OfisI Ya Rais TAMISEMI, Selemani Jafo, Katibu Mwenezi wa CCM, Humphrey Polepole, Katibu Mkuu Utumishi, Laurean Ndumbaro
Rais amewahakikishia Watendaji kutembea vifua mbele kwa vile anajua ni wawakilishi wake katika ngazi ya Kata. Rais pia ameongelea changamoto ambazo watendaji wanakkumbana nazo katika kutekeleza Majukumu yao ikiwemo kutoshirikishwa katika vikao, kuhamishwa kutoka vituo vyao bila utaratibu n,k
Rais amewataka Watendaji hao kusimamia amani katika Kata zao. Aidha amewataka Watendaji walioko katika kata za Mipakani kuhakikisha wanawatambua Wageni wanaoingia nchini hasa kip[indi hiki ambacho kuna zoezi la utoaji wa Vitambulisho vya Taifa.
Rais pia amewataka Watendaji hao kushughulikia kero za Wananchi kama vile migogoro ya Ardhi, Unyanyasi wa Wananchi n.k, amewataka Watendaji hao kutokaa Maofisini na badala yake waende 'Field'. Rais amewataka Watedaji hao kusimamia miradi ya Maendeleo katika Kata zao kwa kuhakikisha wanasimamia ipasavyo pesa za Maendeleo zinazopelekwa katika Kata zao.
Nchi ya matukio..
Mmeamua kufanya leo ili kuondoa attention ya kesi ya Lissu na Ndugai!!!
 
Back
Top Bottom