Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Akiongea leo wakati anaapisha wateule wapya Ikulu. Amesema mitandao yetu ni ya ovyoovyo na inaandika mambo ya ajabu ajabu.

"Jana nimesoma kwenye mitandao ya kijamii kuwa eti Mwakyembe hawezi kuja kuapishwa, na mimi nilikuwa nasubiri asifike nione. ''Sasa si huyu hapa amefika"
Kwenye mtandao umeliona Hilo Tu la mwakiembe ??? La Bashite hujaliona ?
 
Akiongea leo wakati anaapisha wateule wapya Ikulu. Amesema mitandao yetu ni ya ovyoovyo na inaandika mambo ya ajabu ajabu.

"Jana nimesoma kwenye mitandao ya kijamii kuwa eti Mwakyembe hawezi kuja kuapishwa, na mimi nilikuwa nasubiri asifike nione. ''Sasa si huyu hapa amefika"
..tutampeleka na kumuongoza KIMTANDAO MTANDAO japo anasema ni ya hovyo..!!
Tumesha mvuta humu na achomoki kwani tunaamini tuko katika kufikisha ujumbe..

Na bora zaidi tunaamini msg delivered....!
 
Sishangai na sitashangaa, kama anafuatilia shilawadu na anawatuma vijana wake kwenda kulazimisha kipindi hata hilo nililitegemea. Maskini Nchi yangu.
 
Sikiliza mantiki iko hapa, amesikia toka kwenye mitandao ya hovyo, kwahio mtu hovyo anasikiliza mitandao ya hovyo, saafi kabisa. Hata mimi ni wa hovyo nasikiliza hotuba ya hovyo toka kwa mtu wa ho..

Ha ha ha ha ha ha ha ha ...... Mkuu ndiyo maana huwa naipenda JF na nawapenda mno Members wa JF kwa kuwa ni Watu wenye AKILI kubwa na zilizotukuka kabisa.

Mkuu nimeipenda hiyo. Kwahiyo Mkuu ndiyo kusema kumbe hata Mimi ninayetiririka sasa hivi katika Mtandao huu ni wa hovyo? Vipi kuhusu zile taarifa za Serikalini ambazo nyingi hutolewa kupitia Mitandao mbalimbali ya Kijamii je na wale wanaoziweka nao huwa ni wa hovyo? Na je inamaana kumbe hata zile taarifa zao nazo huwa ni za hovyo?

Twende tu kwa mwendo huu ila ipo siku Watumiaji wa hii Mitandao tutakuja kumjua nani ni wa hovyo. Ni suala la muda tu!
 
Spell this word loudly---------------CALL ME JE!!............kwa sauti........................Ahahahahaaaa
 
Hahahahaaaa, kaniacha hoi, sijui hii mitandao ilimkosea nini! Kuna Siku aliwahi kusema angeomba Malaika washuke waje waifunge, ila kumkumbusha tu ni kwamba hii ni karne ya 21 ya sayansi na teknolojia, sasa Kama yeye bado akili zake ziko ktk zama za kale, basi hii mitandao itamuua kwa presha
 
AddTextToPhoto%2823-3-2017+3-27-19%29.jpeg
 
Back
Top Bottom