Rais Magufuli awatumia Clouds Media salamu za Krismas

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Nov 5, 2006
9,774
2,000

Nimejiuliza kwanini Rais akuwatakia vyombo vyote vya habari?
Je,Hii hawezi kuwafanya media nyingine kuwa na kinyongo?
Au ni kweli Mhe.Rais clouds ndio radio/Tv yake pendwa tanzania?
thats being selfish ...anawaambia watu wasichapishe kaadi za siku kuu maofisini ...na kuwanyima riziki watu wadogo wadogo waliokuwa na vijiduka vya kutengeneza kadi ...ili yeye peke yake ndio awe anagawa kadi ...
na kadi ya radio na tv zingine ziko wapi?? kwani wao hawamsaidiii kutangaza ....TBC??
 

Tulimumu

JF-Expert Member
Mar 11, 2013
12,922
2,000
Nani amegharimia hizo kadi. Kama ni yeye binafsi hakuna neno kwani naye ana mapenzi yake na chochombo chochote cha habari lakini kama ni kadi zimechapwa kwa pesa zetu wananchi ndio hapo tunapata shida kwani atakuwa anavuruga dhana yake ya kubana matumizi
 

mgoloko

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
4,695
2,000
thats being selfish ...anawaambia watu wasichapishe kaadi za siku kuu maofisini ...na kuwanyima riziki watu wadogo wadogo waliokuwa na vijiduka vya kutengeneza kadi ...ili yeye peke yake ndio awe anagawa kadi ...
na kadi ya radio na tv zingine ziko wapi?? kwani wao hawamsaidiii kutangaza ....TBC??[/QUOTE
Unapofanya makatazo kwa watendaji wako basi ukumbuke pia na matendo. Ila kwa kuwa yeye ni mtukufu na ana akili nying kuliko wote na hakosei sichangii mada hii mpaka jumatatu nataka nile sikukuu kwanza
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
9,445
2,000
thats being selfish ...anawaambia watu wasichapishe kaadi za siku kuu maofisini ...na kuwanyima riziki watu wadogo wadogo waliokuwa na vijiduka vya kutengeneza kadi ...ili yeye peke yake ndio awe anagawa kadi ...
na kadi ya radio na tv zingine ziko wapi?? kwani wao hawamsaidiii kutangaza ....TBC??
Kumwelewa Mtakatifu inabidi uwe mnafiki kupindukia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom