Rais Magufuli awakoromea sekretarieti EAC

Rais Magufuli awakoromea sekretarieti EAC

Columnist

Member
Joined
Mar 8, 2015
Posts
25
Reaction score
7
Rais Magufuli na Mwenyekiti wa Jumuiya ya Afrika ya Mashariki amewakoromea Sekretariati ya Afrika ya Mashariki kwa ufisadi wanaoufanya ikiwemo kuwagharamia marais walioalikwa kulala hotel za gharama kubwa ambapo rais mmoja kwa usuiku mmoja analipiwa TZS 3,000,000/-. Yeye binafsi (Rais Magufuli) hulala katika nyumba ya serikali isiyogharimu kiasi kikubwa kama hicho.

Pamoja na hayo, ameonya matumizi makubwa yasiyo ya lazima/msingi ili kuokoa fedha nyingi zinazochangwa na nchi washirika wa jumuiya.

Hapa chini nimebahatika kupata namna gharama zilivyo juu na kuigharimu Sekretariati ya Jumuiya ya Afrika ya Mashariki.


image_2.jpeg
image_1.jpeg
image.jpeg
 
kwa lugha gani maana hadi kufika huko ni shida.


swissme
 
Hivi Escrow sio hasara?

Hatuhitaji hizo fedha zirudi serikalini?
 
Poleni sana Team Harambee mliofanya Money Laundering kwa kukimbilia kujenga Mahotel lazima ile kwenu!
 
Hakuna dhambi mbaya kama unafiki bora magufuli katoa la moyoni
 
Kwanza tuachee Ushabiki !!!

Unyekiti wa EAc
Unazunguka kwa kila nchi mwanachama kwa mwaka moja,

Yeye hajachaguliwa kama mashabiki wake wanavyoleta uvyama kwenye utaifa,
Amepokea kijiti kwa niaba yetu

Mwaka huu ni zamu yetu Tanzania
Mwaka kesho tunaachia wengine

Hizo nyingine ni Mbwembwe tuu Na Maigizo yatapita
 
Inamaana hao wakuu wa nnchi wangelala guest ? Ya shs 15000 per night . Ni lazima wamebook presidential suit ambayo inawekwa kila kitu vinywaji vya aina yote kwa hiyo iyo bei ni sawa kabisa . Mtu anatumia Mara moja kwa mwaka tu jaman .
 
Rais Magufuli na Mwenyekiti wa Jumuiya ya Afrika ya Mashariki amewakoromea Sekretariati ya Afrika ya Mashariki kwa ufisadi wanaoufanya ikiwemo kuwagharamia marais walioalikwa kulala hotel za gharama kubwa ambapo rais mmoja kwa usuiku mmoja analipiwa TZS 3,000,000/-. Yeye binafsi (Rais Magufuli) hulala katika nyumba ya serikali isiyogharimu kiasi kikubwa kama hicho.

Pamoja na hayo, ameonya matumizi makubwa yasiyo ya lazima/msingi ili kuokoa fedha nyingi zinazochangwa na nchi washirika wa jumuiya.

Hapa chini nimebahatika kupata namna gharama zilivyo juu na kuigharimu Sekretariati ya Jumuiya ya Afrika ya Mashariki.


View attachment 326987 View attachment 326989 View attachment 326991
Propaganda Machinery ya Ikulu ya Tanzania haijawahi kuwa inactive.Ndio machinery efficient kuliko nyingine yoyote nchini.
 
JPM anahadithia the romeo part of cost cutting aanza na the Juliet part kukamilisha hadith yake
 
Inamaana hao wakuu wa nnchi wangelala guest ? Ya shs 15000 per night . Ni lazima wamebook presidential suit ambayo inawekwa kila kitu vinywaji vya aina yote kwa hiyo iyo bei ni sawa kabisa . Mtu anatumia Mara moja kwa mwaka tu jaman .


Mmmmh hii sasa kali. Muundo wa Majibu ya hapa kwetu unataka kwenda hadi kwa viongozi wa mataifa mengine? Kazi ipo!

.
 
Mchezo wa karata tatu wa Magufuli,kama yuko serious kama asemavyo si aanze na IPTL na ESCROW .Nyoka wa makengeza na mbunge wa pesa ya mboga weka ndani.SETHI na Dalali Muhongo nao ndani waziri wa Utawala bora teua KAFULILA na rudisha gazeti MAWIO hapa ndiyo utakuwa mpenzi wa Mungu unayemtaja bila kumweshimu.Maana Mungu wetu ni Mungu wa HAKI asigeweza kuruhusu changuzi za kihuni za Kilombero na Zanzibar
 
Back
Top Bottom