Rais Magufuli awaandalia Futar Wakazi wa Pwani

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,650
2,000
Waumini wa Kiislamu mkoa wa Pwani wakiswali swala ya Magharibi kabla ya kupata futari iliyoandaliwa na Rais Dkt John Pombe Magufuli katika Ikulu ndogo mjini Kibaha akiwa katika siku ya pili ya ziara yake ya siku tatu mkoani Pwani

 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
10,687
2,000
Naamini JPM hampendi Riz1 bi basi tu hana jinsi......zile scandal zake na yale maneno m yooote basi tuuu hana jinsi ila rohoni rohoni nafsi yake haiko nae.....namshauri amkalie mbali!!!!
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,609
2,000
Magu huwa ananifurahisha sana kwa style yake ya oversize!

Suti Mikono huwa unaelea na Kumbe hata kwny Kanzu Swaga ni zile zile!
Mnikulu wa Ikulu anajisahau sana kwny Jukumu la Kumvalisha Mh. Rais

Mufti Sheikh Zubeir naona Kaombwa kwa Muda nae awe 'Mkazi' wa Pwani kwa Heshma ya Mh. Rais wakati ni Mkaazi wa Kinondoni Block 41
 

Akasankara

JF-Expert Member
Feb 28, 2015
2,892
2,000
Mungu Baba wa mbinguni anayaona haya, iwapo wangelifanya haya ule upande wa pili kufuturisha watu leo wangetafutwa na vyombo vya dola. Haya yote anayatazama tu, ipo siku hatakaa kimya!
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
13,310
2,000
Magu huwa ananifurahisha sana kwa style yake ya oversize!

Suti Mikono huwa unaelea na Kumbe hata kwny Kanzu Swaga ni zile zile!
Mnikulu wa Ikulu anajisahau sana kwny Jukumu la Kumvalisha Mh. Rais

Mufti Sheikh Zubeir naona Kaombwa kwa Muda nae awe 'Mkazi' wa Pwani kwa Heshma ya Mh. Rais wakati ni Mkaazi wa Kinondoni Block 41
Mkono wa sweta...

Sent from my Vodafone Smart Tab 3G using JamiiForums mobile app
 

shaks001

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
1,249
2,000
Kuna mijitu hainaga dress code.Yaani hii utakuta mpaka kulala inalala na minguo yao ya chama.Kha!
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,387
2,000
Jamani hawa ni viongozi wa CCM aka Makada wa Chama Cha Makinikia,nivyema mkasema RAIS/Mwenyekiti wa CCM awafutarisha viongozi wa CCM mkoa wa Pwani!Msiudanganye umma
 

Joowzey

JF-Expert Member
Nov 13, 2015
12,456
2,000
Dah ad naona wale ndugu zangu nao wamepiga kanzu na vibaragashee... full kujimix na kuendana na mazingira
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom