Rais Magufuli atumia Ikulu ya Arusha!

Rais Magufuli atumia Ikulu ya Arusha!

Sasa hapo cha ajabu ni nini? Halafu jinsi mlivyo wapuuzi sasa,matatizo yanayo litafuna Taifa hili huwa hamjitokeza na kuanziasha nyuzi. Tani za makontena ya mchanga wa dhahabu na madini mengineyo yanasafirishwa kwenda ughaibuni mpo kimya tu. Hata kama mpo kazini, ifike mahali muwe wazalendo.
 
Awamu ya nne walikuwa wakitumia mahoteli makubwa na kuingia gharama zisizo za lazima. Issue iko hapo.
Sasa napata picha Mkapa aliposema "malofa" alikuwa anamaanisha ni watu wa aina gani.
 
Nisawa nawewe kujisifu kwamba haujinyei!! Zamani uli...Rais kutumia ikulu ndivyo inavyotakiwa kwa akili za kawaida kabisa na hakuna cha ajabu japo.
Huyu ni binadamu wa kawaida kama sisi usijekuta unamwona kama malaika. Nikwamba tu anajielewa tofauti na mtangulizi wake ambaye aliweka anasa mbele bila kufikiria wananchi wake ambao wengi ni maskini
 
Hakika Magufuli ni Rais wa africa na ni chaguo la Mungu!

Watanzania tumepata Bahati na tumebarikiwa kumchagua Magufuli na kumpa ushindi wa kidomokrasia!

Mungu ibariki Africa
Mungu ibariki Tanzania
Mungu mbariki Rais Magufuli.
 
Haya bhana mtabishana na kujibizana sana lkn jamaa ndiyo anachanja mbuga hivyo. Km kweli wenzake walikua wakilala mahoteli ya gharama wakati ikulu ipo anastahili kusifiwa.
Kwani gharama ni za Tanzania au za East African Community? Nijuavyo ni kwamba wakuu wa EAC wanakutana huko Arusha, sasa sijajua hizo gharama zilizookolewa ni zipi
 
Hakika Magufuli ni Rais wa africa na ni chaguo la Mungu!

Watanzania tumepata Bahati na tumebarikiwa kumchagua Magufuli na kumpa ushindi ...
Anayegharamia vikao vya EAC ni nani, ni EAC au Tanzania?
 
Kikwete aliwahi kufikia na kulala nyumbani kwa Anna Tibaijuka huko Muleba badala ya kulala Bukoba au ikulu ndogo ya Muleba. Rais unalala nyumbani kwa mtu!!
 
Huu mtindo uliozuka wa kusifia kila jambo ni upuuzi na ujinga wa kujipendekeza,inaudhi
 
Chakaza,taarifa zilizopo ni kwamba State Lodge yetu ya Arusha ilikuwa haitumiki.Raise aliyepita alikuwa akilala kwenye hotel za kifahari na kupoteza fedha za walipa kodi.JPM amekataa utaratibu huo.
basi wanunue hata makochi, yamechoka mno yanaweza kuwa hata na kunguni
 
Tanzania haijawahi kupata Rais serious kama Magufuli.
 
Kikwete aliwahi kufikia na kulala nyumbani kwa Anna Tibaijuka huko Muleba badala ya kulala Bukoba au ikulu ndogo ya Muleba. Rais unalala nyumbani kwa mtu!!
ishi! kwani rais sio mtu?
 
Enzi ya Kikwete alikuwa Akija Arusha wanannchi wanafurah kwa sbb mzunguko wa hela unakuwa mkubwa wafanyakazi wa mahotel wanapata service charge kubwa ila kwa ss mambo yamebadilika sana
 
Teeh teeh teeh na museven tena Africa kuna mambo
 
Kumbuka Chakaza uwe na adabu kwa Rais, hata kama humpendi nyamaza...usitaje ovyo ovyo kuwa Rais anaingia ...huo sio utamaduni wa kiafrika. Kuna namna ya kutamka hayo uliyosema...sijui nyie vijana wa siku hizi mkoje, hamna adabu kabisa. kwa kweli inaudhi sana. Mnaifanya nafasi ya Rais ionekane kuwa ni nafasi ya mzaha mzaha.
Wewe ndio shika adabu yako. Kwanza mile sio kijana mdogo na kwenda chooni sio kejeli. Hebu weka katika kiingereza uone.
Kejeli ni nyie ndio mnamfanyia Rais wetu kwa kumpa sifa ambazo hata angekuwa mtoto anashtuka kuwa mnamkejeli. Mnamuonaje lakini? Kwani kufikia Ikulu ndoho ambayo ni makazi yake rasmi inahitaji masifa tena? Hebu acheni ujinha huo, msimuone kama mshamba bwana ebo!
 
Awamu ya nne walikuwa wakitumia mahoteli makubwa na kuingia gharama zisizo za lazima. Issue iko hapo.
vipi kama alikuwa anatumia lakini alikuwa atangazi kwenye vyombo vya habari kama huwa anatumia na ikilu ndogo za mikoani,au wewe ndo mama salma unajua mlikuwa mkienda hotel
 
Back
Top Bottom