Rais Magufuli angeendelea kupambana na majipu akaachana na wapinzani angefika mbali sana


lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,076
Likes
2,731
Points
280
Age
30
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,076 2,731 280
Mh mtukufu rais magufuli angeendelea kupambapana na majipu,na akaachana na upinzani angefika mbali sana,lkn akiendelea kupambana na upinzani hatafika mbali sana kwenye malengo yake ya maendeleo,sababu kubwa ni moja tu,tanzania ni changa sana,bado hatujawa wamoja sana,kwa hiyo kupambana na wapinzani kuna hatari ya kuligawa taifa kiitikadi ya vyama vya siasa,pili majipu yanaweza kutumia sababu ya mh rais kupambana na upinzani kumuhujumu mh rais
Ningepata nafasi ya kukutana na mh rais ningemshauri aachane na wapinzani wake kisiasa,aelekeze nguvu zake kwenye kupambana na majipu na umasikini,maradhi na ujinga
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Hata siku 365 hajafikisha...duh!!!

Ila vizuri apigishe danadana watu wanyooke kila pande
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,588
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,588 280
Wengine ndiyo wanaamka saa hizi au ndiyo wanajiandaa kwenda kuruka majoka.
:D:D:D:D:D majoka!!! Watu wamejaliwa. Na weekend ndo imeanza hivyo. Na wewe upo kwenye majoka nini!!!.
 
dlamini

dlamini

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2011
Messages
368
Likes
110
Points
60
dlamini

dlamini

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2011
368 110 60
Mh mtukufu rais magufuli angeendelea kupambapana na majipu,na akaachana na upinzani angefika mbali sana,lkn akiendelea kupambana na upinzani hatafika mbali sana kwenye malengo yake ya maendeleo,sababu kubwa ni moja tu,tanzania ni changa sana,bado hatujawa wamoja sana,kwa hiyo kupambana na wapinzani kuna hatari ya kuligawa taifa kiitikadi ya vyama vya siasa,pili majipu yanaweza kutumia sababu ya mh rais kupambana na upinzani kumuhujumu mh rais
Ningepata nafasi ya kukutana na mh rais ningemshauri aachane na wapinzani wake kisiasa,aelekeze nguvu zake kwenye kupambana na majipu na umasikini,maradhi na ujinga
Sidhani kama akili yako iko sawa. Rais amepambana na wapinzani kivipi? Rais anahusikaje? Kwa Hiyo watu wakivunja sheria wasikamatwe na kufikishwa mahakamani eti kwa kuwa ni wapinzani? Kila haki ina wajibu. Ukivunja sheria unashugulikiwa kisheria na sio kisiasa. Nikuulize, Kwani watu wangapi wanakamatwa kila siku na kufikishwa mahakamani katika Nchi hii?? Inamana kila anayekamatwa ni Rais anahusika?
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,222
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,222 280
We njaa imekuamusha usiku huu kuandika utumbo? Mbona majipu mnalia!! Mafisadi manalia!! Anajenga barabara mnalia!!

Maendeleo hamtaki mnataka siasa. Tanzania tu.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,887
Likes
12,857
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,887 12,857 280
Hata wapinzani hewa ni majipu
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,209
Likes
47,995
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,209 47,995 280
We njaa imekuamusha usiku huu kuandika utumbo? Mbona majipu mnalia!! Mafisadi manalia!! Anajenga barabara mnalia!!

Maendeleo hamtaki mnataka siasa. Tanzania tu.
Wewe msukule wa Lumumba toa ujinga wako hapa
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,223
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,223 280
Ushauli Kuntu
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912