Rais Magufuli anastahili tuzo ya Mo Ibrahim

Rais Magufuli anastahili tuzo ya Mo Ibrahim

Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.
Nini Mo Ibrahim?? Hata Ya Mo Dewji wampe tu.
 
Dj unachora watu tattoo bila ganzi
31261338_245920435973661_501050330700578816_n.jpg
 
Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.
Ebu kasome masharti yake na kisha ifanye uhariri kwenye andiko lako ukilinganisha maoni yako na matakwa ya tuzo hiyo.
 
Yhivi mnavijua vigezo vya kupata hiyo tuzo au mnafikiri wanagawa kama pipi!?.....moja ya kigezo ni demokrasia!...na kwa taarifa siyo lazima apatikane mshindi kama Hamna-hamna raid aliyetimiza vigezo tuzo wanaihifadhi tu siyo bora liende!
 
Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.


ULISHATOA PESA ZA MCHANGO WA MAFUTA YA MWENGE ?????
 
Azory gwanda???
Ben saanane?????
Aquiline Aquiline????
HESELB 8% to 18% deduction?????
Political assembly???
Annual statutory increments?????
Promotion?????
WATOTO WA WAFANYABIASHARA, WALIOSOMA PRIVATE, HAKUNA MIKOPO HESELB??????
[emoji135][emoji135][emoji135][emoji135] haya mpe tuzo
 
Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.
Tuzo ya uzinduzi mara 2 mbili ndio anaweza kupata,mo ibrahim hatoi tuzo kwa wapiga dili
 
Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.
Ibrahim mo award inahusisha pia utawala bora na demokrasia ili uweze kuitimiza sio suala la kupambana na rushwa tu na kukuza uchumi
 
Mo Ibrahim ni nani?
Alifanya nini?
Tuzo hiyo inatolewa na nani?
Imeasisiwa nchi gani?
Inatolewa na kwa malengo na makusudi yapi?
 
Back
Top Bottom