Rais Magufuli anastahili tuzo ya Mo Ibrahim

Rais Magufuli anastahili tuzo ya Mo Ibrahim

DJ SEPETU

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Posts
8,413
Reaction score
12,338
Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.
 
IMG-20180511-WA0001.jpg
 
Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.
Kiukweli Labda mahakama ya the Hague ndio anayostahili so far,
Jamaa hana hata tuzo moja ya kimataifa,anatakiwa sasa abadilike maana ni aibu kwa rais kuishi kama yuko kisiwani, dunia inamtambua makamu wa rais mama Samia kuliko Magufuli, na hili ndo tatizo la kunyanyasa watu... Ni aibu kuonana na dunia ya wastaarabu UNATENGWA KISIASA!
Ivyo.. Kujaribu kumtafutia Kiki za tuzo ni sawa na kutafuta bikira ktk wodi ya wazazi
 
Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.
kaikosa mzee wa MSOGA ndo sembuse huyu SIZONJE?😵😀
ataisoma kama mnavoisoma namba
 
DJ sepetu "" naona umerithi jina LA ukoo wa MZee sepetu " ukaona urithi pia mpaka tabia za wema sepetu "" nilikwambiaga akili zako na za wema hazina tofauti "" naona leo umeongea utumbo uliowatia mods kinyaa mpaka wameona bora wakupatie mwenge ukimbie nao """......
 
Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.
Nyie vijana mbona mnapenda kumkejeli mwenyekiti wenu
 
Tuzo hii hutunukiwa marais wastaafu ambao katika utawala wao wameifanyia mema nchi na watu wake.

Mwaka Helen Johnsen Sirleaf ndio mshindi Wa tunzo hii.

Kwa hakika Rais wetu anapaswa kutunukiwa tuzo hii maana kabla hata ya kumaliza kipindi cha kwanza amefanya mengi mazuri.

Mwenyekiti Wa tuzo the Salimu Ahmed Salimu sikiliza ombi letu wanyonge.
Ila mleta thread sehemu salama na ya kukufaa uliyotakiwa kuwepo ni pale 'nanihii' jiji jipya.
 
Back
Top Bottom