Rais Magufuli amtishia mtoto wa dada’ke

Rais Magufuli amtishia mtoto wa dada’ke

Unaweka team unayoijua na kuiamini!! Zile nafasi nyeti nyeti!! Hata JK aliweka watu wake Mzee Mtawa na Company yake kina Shabani Gurumo wote hao ndugu zake!
 
Amebakia kulala tu kama mbogo huku tukisubiri Tz ya viwanda, ajira mpya, madawa hospital hakuna, miloni 50 kila kijiji hakuna.. ... Akili zilizotengeza matatizo haziwezi kutatua matatizo zilizo yatengeneza zenyewe.
 
Tunataka MAJI
Tunataka AJIRA
Tunataka UMEME
Tunataka matibabu
Haya ya kipuuzi na mdogo wake yanatusaidia nn?
 
Back
Top Bottom