Rais Magufuli amtembelea Dkt. Salim Ahmed Salim

Rais Magufuli amtembelea Dkt. Salim Ahmed Salim

Huyu mgonjwa angekuwa babako,sidhani kama ungeandika hivyo ulivyoandika...
Nimeandika nikiwa najitambua ndio maana nimeandika na sentensi ya Pili. Samahani kwa kukwazika.

Nilishawahi kuuguza mgonjwa ikafikia kipindi tukaambiwa mrudisheni nyumbani. Unazani huwa wana maanisha nini wakisema hivyo ilihali mgonjwa hana dalili za kupona?
 
Nimeandika nikiwa najitambua ndio maana nimeandika na sentensi ya Pili. Samahani kwa kukwazika.

Nilishawahi kuuguza mgonjwa ikafikia kipindi tukaambiwa mrudisheni nyumbani. Unazani huwa wana maanisha nini wakisema hivyo ilihali mgonjwa hana dalili za kupona?
Relax Mwamba...yameisha.
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. John Pombe Magufuli akisalimiana na Mama Amne Salim (mke wa Dkt. Salim) alipokwenda kumjulia hali Waziri Mkuu Mstaafu.

Dkt. Salim Ahmed Salim anayepatiwa matibabu jijini Dar es Salaam Januari 29, 2020. Mhe. Rais ametoa wito kwa Watanzania kumuombea.

Dkt.Salim ili apone kwa haraka ambapo kabla kurejeshwa Jijini Dar es salaam, Dkt. Salim alikuwa akipatiwa matibabu nchini Uingereza.

View attachment 1340191

View attachment 1340192

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimewakumbuka kingunge mapacha mwangnda apson nk Mungu kavunje ile roho ya mkosi maana Kuna watu watakimbiwa mahospitali
 
Wameokoa gharama za kusafirisha Cargo badala ya abiria.

Mungu nisamehe kwa kauli hii, Naomba umponye mja wako
Kuna ndugu yangu tulimhangaikia sana Ulaya. Muda wote ilikuwa ni kupata nafuu tu, na siyo kupona.

Tuliamua kumrudisha alipopata nafuu. Muda haukupita, hali ikarudi. Tulizunguka naye hospitali kadhaa kubwa hapa Dar, akioimwa kika kinachoweza kupimwa, hakuna kikuchogundulika zaidi ya kuhisi.

Mwishowe tulimtafuta Dr. Kaushiki pale Hindu Mandal. Kipimo pekee alichofanya ni kusikiliza upumuaji wake, na kisha kuoitia vipimo vyote vilivyokuwa vimefanyika, kisha akasema anachofikiria kinamsumbua mgonjwa, na akasema ana uhakika wa 95%. Akaanza matibabu. Mpaka sasa ni miaka 3, ndugu yetu ni mzima, na hajawahi kurudiwa na lile tatizo pia.

Unahitaji zaidi kuwa na Daktari mzuri kuliko unavyohitaji uzuri wa jengo au vifaa, japo vifaa vina umuhimu mkubwa.

Mungu mwenye huruma umjalie uponyaji kiumbe wako Salim ili hata katika huu uzee wake apate amani na furaha.
 
Ni muhimu kumjulia hali na mkwe, mbona Dr Salim haonekani kwenye picha?
Mkuu hiki kitu naipinga Jana niliropoka sehemu, tulikuwa watatu wote wawili walikataa Kwa pamoja na kuniambia mama yake wamesoma naye na Baba wa bint wakanitajia ni ukoo mkubwa na si huyu Mzee. Nikitaja Tu mkoa wengi humu watajua katoka uko ipi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu bwana akikutembelea hospital,kinachofuata ni kigumu zaidi.....get well soon Dkt Salimu
Ni kweli aisee maana alivyotoka kumjulia hali Kingunge sidhani kama yule mzee alimaliza hata week. Mungu amponye Dk. Salim
 
Kuna magonjwa ya matajiri na maskini.

Maskini magonjwa yao kifua kikuu,kuharisha ,degedege nk

Hayo mambo zamani wakati matajiri wachache walikua wanafaidi anasa na life style ya kubweteka.
Siku hizi chemical products zimezagaa hadi vijijini. Enzi zetu soda kuipata shughuli yake sio ndogo na ukifanikiwa kuipata ni ya motooo.

Maendeleo yamepelekea baadhi ya vitu vilivyokua adimu kupatikana hadi vijijini.
Ndio maana hata masikini wanaugua magonjwa yamatajiri.

Tunamuombea mgonjwa apate uponyaji upesi.
 
Huruma kwa wagonjwa , hii ngoma inafaa sana
 
Get well soon mzalendo wa kweli 2005 ulipaswa kuwa rais
 
Yule ni mwanawe....
bao la nje..
so imefunikwa sana.. ... znz ..ndugu zake wanamtambua vizuri na kwao huwa anakwenda!
Mkuu hiki kitu naipinga Jana niliropoka sehemu, tulikuwa watatu wote wawili walikataa Kwa pamoja na kuniambia mama yake wamesoma naye na Baba wa bint wakanitajia ni ukoo mkubwa na si huyu Mzee. Nikitaja Tu mkoa wengi humu watajua katoka uko ipi.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu angekua Rais mstaafu kwa sasa, ila kiwanda cha fitna ndani ya Lumumba kikamwengua!!
 
Back
Top Bottom