kamtafute baba yakoHivi hawa matajiri vipi, wanashindwa kunichukua hata mimi niwe mtoto wao wa kufikia!!?
Sponsored by: MLEVi Mmoja
Sent using Jamii Forums mobile app
nadhani huwa ni itifaki inazingatiwa hasa baada ya kupata taarifa za kujirizisha ..........Huyu bwana akikutembelea hospital,kinachofuata ni kigumu zaidi.....get well soon Dkt Salimu
..mzungu akishanyoosha mikono juu basi hapo muanze kujiandaa kisaikolojiaMatibabu Uingereza yameshindikana karejeshwa Dar? Bongo tuko juu kimatibabu! Pole sana comrade!
Ni muhimu kumjulia hali na mkwe, mbona Dr Salim haonekani kwenye picha?
Kuna magonjwa ya matajiri na maskini.
Maskini magonjwa yao kifua kikuu,kuharisha ,degedege nk
🙈
Lakini Chinga One kwanini lakini jamani??!!
Maskini sio rahisi kumkuta mwenye Pressure,Hata kisukari maskini Wenye kisukari Ni wa kutafutiza unakuta wanabwia chumvi na sukari hatari Hadi ingine wanalamba wanachota waanabugia bila hofu Wala Nini.Hahhahaa sema hv maskini magonjwa yetu....sio yao
😂 😂Mwali wangu kanichekesha sana yaani
Unamaanisha kuna mtoto wao kaolewa na Mtoto wa Rais au??Ni muhimu kumjulia hali na mkwe, mbona Dr Salim haonekani kwenye picha?
Kabisa, kinachoniumiza zaidi ni kuwa kwa nini kaenda kumtembelea wakati huu maji yameshakorogeka???Huyu bwana akikutembelea hospital,kinachofuata ni kigumu zaidi.....get well soon Dkt Salimu
Sheria mpya ya mtandao inakataza kupiga picha mgonjwa alie mahututi,majeruhi wa ajali na maitiNi muhimu kumjulia hali na mkwe, mbona Dr Salim haonekani kwenye picha?
Huyu mgonjwa angekuwa babako,sidhani kama ungeandika hivyo ulivyoandika...Wameokoa gharama za kusafirisha Cargo badala ya abiria.
Mungu nisamehe kwa kauli hii, Naomba umponye mja wako