Rais Kikwete ni Kiongozi mashuhuri Duniani.


S

Sango Ochwera

Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
98
Likes
3
Points
15
S

Sango Ochwera

Member
Joined Mar 20, 2013
98 3 15
Katika taarifa yake ya habari leo saa 2:00 usiku,TBC Taifa imesema kuwa Rais Jakaya Kikwete ni miongoni mwa viongozi mashuhuri Duniani waliopata fursa ya kutoa hotuba katika Mazishi ya aliyekuwa Rais wa Kwanza mzalendo wa Afrika Kusini Nelson Mandela.
Je ni kweli katika Viongozi mashuhuri duniani na Jakaya Kikwete yumo?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
526
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 526 280
Kikwete ni Rais wa WATU...
 
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
294
Likes
25
Points
45
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
294 25 45
ametoa hotuba kwa ajili ya nchi kuwa kinara wa nchi zilizokuwa mstari wa mbele ktk kulikomboa bara la africa. hotuba yake aliikumbusha dunia juu ya mchango wa tanzania ktk safari ya maisha ya Mandela....nafasi kubwa ilihitimishwa na kuwatambulisha mama nyerere na mama swai
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
21
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 21 0
...Yes! So what? ...kuwa mashuhuri nje haina maana ni maarufu ndani! Mugabe ni Mashuhuri sana Ndani lakini sina hakika kama ni Mashuhuri nje hususan kwa mataifa ya magharibi...
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,221
Likes
23,634
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,221 23,634 280
Katoa hotuba kama JK au kama Kiongozi wa Tanzania??
 
patrickcharles

patrickcharles

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
533
Likes
164
Points
60
patrickcharles

patrickcharles

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
533 164 60
Katika taarifa yake ya habari leo saa 2:00 usiku,TBC Taifa imesema kuwa Rais Jakaya Kikwete ni miongoni mwa viongozi mashuhuri Duniani waliopata fursa ya kutoa hotuba katika Mazishi ya aliyekuwa Rais wa Kwanza mzalendo wa Afrika Kusini Nelson Mandela.
Je ni kweli katika Viongozi mashuhuri duniani na Jakaya Kikwete yumo?
:usa2::A S thumbs_up:
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Ni maarufu kwa kusafiri mara kwa mara.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,956
Likes
6,128
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,956 6,128 280
Ni maarufu na tunajivunia kwa kuwa ndiye rais wa sasa
 
M

Msolwa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
480
Likes
5
Points
35
M

Msolwa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
480 5 35
Jakaya ni Raisi maarufu na makini. Nimefuatilia hotuba zote zilizotolewa kwenye msiba wa Madiba, hotuba aliyotoa Jakaya ilikuwa na msisimko, mvuto na mtiririko ulipangiliwa vizuri sana. Ukumbi wote ulikuwa unazizima na kuipokea hotuba hiyo kwa furaha sana. Pia hotuba aliyoitoa kenya kwenye sherehe ya miaka 50 ya uhuru wa Kenya, ilikuwa ni hotuba nzuri sana na yenye mvuto wa kipekee.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Swafiiiiiii JK " kwa khotuba nzuri".
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
Katika taarifa yake ya habari leo saa 2:00 usiku,TBC Taifa imesema kuwa Rais Jakaya Kikwete ni miongoni mwa viongozi mashuhuri Duniani waliopata fursa ya kutoa hotuba katika Mazishi ya aliyekuwa Rais wa Kwanza mzalendo wa Afrika Kusini Nelson Mandela.
Je ni kweli katika Viongozi mashuhuri duniani na Jakaya Kikwete yumo?
Haya ni matunda ya Mwalimu Nyerere na si zaidi .Viongozi mashuhuri walitoa speech zao mapema mwanzoni mwa wiki pale Uwanjani .Leo kasimama sababu ya Mwalimu na mazimbu nk .So ni Mwalimu na si JK kama yeye .
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,292
Likes
9
Points
135
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,292 9 135
kwa hali ilivyokuwa Leo ni sahihi kusema viongozi mashuhuri afrika kwa sababu waliotoa hotuba ni viongozi wa Afrika km kuna viongozi wengine nje ya afrika waliotoa hotuba Leo basi TBC wako sahihi kama sivyo hawapo sahihi.
 
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,515
Likes
1,389
Points
280
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,515 1,389 280
Kwa safari zote za nje alizosafiri,
na ambazo anatarajia kusafiri,
asingefanikiwa kuwa mashuhuri
ningekunya hapa hadharani jf.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
388
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 388 180
Tuna bahati kuwa na Rais JK
 
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
4,808
Likes
257
Points
180
F

Fitinamwiko

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
4,808 257 180
Mashuhuri kwa kuwa na mawaziri mizigo wengi included his PM
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,210
Likes
41
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,210 41 145
Katika taarifa yake ya habari leo saa 2:00 usiku,TBC Taifa imesema kuwa Rais Jakaya Kikwete ni miongoni mwa viongozi mashuhuri Duniani waliopata fursa ya kutoa hotuba katika Mazishi ya aliyekuwa Rais wa Kwanza mzalendo wa Afrika Kusini Nelson Mandela.
Je ni kweli katika Viongozi mashuhuri duniani na Jakaya Kikwete yumo?
Sema taratibu akikusikia Yule muuza gongo atanuna sana
 
S

sempa101

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
364
Likes
16
Points
0
S

sempa101

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
364 16 0
Penye ukweli semeni kweli huo ndiyo ungwana jk leo kapatia
 
C

chorobinsky

Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
40
Likes
43
Points
25
C

chorobinsky

Member
Joined Sep 3, 2013
40 43 25
amebebwa na jina la nchi ya tanzania, bt kama yy acngeweza,kwa kipi hasa alichofanya cha tofauti ili apate umashuhuri huo? tanzania ni mashuhuri na si jakaya mashuhuri
 
Ntakasi

Ntakasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
1,431
Likes
15
Points
135
Ntakasi

Ntakasi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
1,431 15 135
Kikwete leo kanipa ufahari....teh teh....siboyanga Jakaya!
 

Forum statistics

Threads 1,249,673
Members 481,004
Posts 29,707,053