Rais Kikwete awaambia Polisi wakae mguu sawa

Rais Kikwete awaambia Polisi wakae mguu sawa

Wacha porojo, ulitaka Amiri Jeshi Mkuu asiwaambie askari wake kujitayarisha kukabiliana na vurugu kama zitatokea?

Hivi wanaposema ulinzi utaimarishwa unafikiri ina maana ipi?

Nilikuwa naelewa ni kuhusiana na chokochoko za mipaka ya nchi. Sikujua kuwa polisi wanatakiwa wajiandae kupambana na wanachi. Tunakoenda ni zaidi ya hatari. Polisi wako wangapi na wanachi wako wangapi? Duh! Hii ni hatari kabisa.
 
Faiza tuanze na hapo kwenye red kwanza, huyo ndio nani? Pili, kama umefikia uwezo mdogo kiasi hiki cha kukomenti mambo sensitive kishabiki basi sidhani kama hata nastahili kuendelea kukujibu, sikuzungumzia CCM wala Chadema hapa, nilizungumzia kauli ya Rais tena nikatumia Amiri jeshi Mkuu, nilidhani ungekua na akili kidogo tu ungeliona hilo lakini kwakua umemezwa na mihemko basi, sistahili kukujibu tena, ila kwa faida yako, sizungumziii vyama nazungumzia maslahai mapana ya Nchi, maana yatakapotokea hayo, mimi na wewe na ndugu zetu wote tutaathirika. Ni hilo ila kama utaendelea kuropoka endelea tu

= Pinda

Ugeanza kwa kuwaambia akina Slaa wanapoleta choko choko za "Nchi haitatawalika" wana maana gani? kama si kutaka kuanzisha vurugu?

Halafu kauli ya Kikwete (kama ni yake kweli) basi inalenga kudhibiti hayo unayoyasema "tutaathirika", au hilo hupendi? ulitaka asiwaambie askari kujitayarisha na kuzuwia vurugu zozote zitazotokea?

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
Mbona huwa wanakuja na mabomu ya machozi,risasi za moto,maji ya kuwasha na virungu? Hebu waje na virungu tu halafu zipigwe ngumi tuone nani mwenye mafunzo ya kumvunja mwenzake.
 
Mlikula mkong'oto na Pinga akasema "wapigwe tu" watakaoleta vurugu, mkatulizana, nchi ikawa shwari, mlikuwa mna "test"?

Sasa muelewe mapema kuwa kauli za wakubwa zenu ndiyo zinapelekea Viongozi wa nchi kuwaambia askari wajitayarishe maana bavichaa mnajulikana.

Unapoandika "mlikula" mkong'oto unamaanisha akina nani? Hii nchi hakika tusipokuwa makini itakuja kuwa zaidi ya Libya na Iraq. Sikutegemea kuna watu wana kauli za namna hii. Kumbe kuna watu hawajisikii vibaya binadamu wenzao wakiteswa ilimradi wao wanakula na kulala. Jamani,vita haina ndugu wala rafiki. Angalieni Syria. Angalieni Nigeria kaskazini ambapo wasichana 200 wasiokuwa na hatia hadi leo hawajulikani waliko. Acheni kuropoka kwa kuwa mnakula na kwenda chooni.
 
Chei chei dada, kwa hiyo Kikwete ana askari wake mwenyewe anaowamiliki? Hizi kauli za kipuuzi sana badala ya kuwa na busara sasa amekuwa hasara huyu Rahisi asiyejielewa. Hebu amalize muda wake na ajikate zake watu tumeshamchoka na upuuzi wake pamoja na ngonjera zake zisizoisha pamoja na kejeli zake.

Even Hitler he was far much better than this THING called Kikwete

Kikwete ni Amiri Jeshi Mkuu na Rais wa Tanzania. Unataka kusema nini zaidi ya hilo ewe punguani?

Nenda wewe kawaamrishe askari kama anavyowaamuru Kikwete uone nini kitakutokea.

Wewe lazima umuone Hitler much better si Mkatoliki mwenzio.
 
Wacha porojo, ulitaka Amiri Jeshi Mkuu asiwaambie askari wake kujitayarisha kukabiliana na vurugu kama zitatokea?

Hivi wanaposema ulinzi utaimarishwa unafikiri ina maana ipi?

Kikwetele amekuwa siku hizi mnajimu?? Amefanya makusudi iliaandae mauaji??
 
Amiri jeshi huandaa vikosi vyake kuwa tayari kukabiliana na hatari yoyote ...ILA kuwaambia jeshi kujiandaa kukabiliana na vurugu zinazopandwa maksudi ni udhaifu category A....

Huo udhaifu wako wewe.

Ulitaka Rais na Amiri Jeshi Mkuu asiwaambie askari wake kujitayarisha kukabiliana na vurugu zozote zitakazotokea?

Hivi hizo shule huwa mnaenda kusomea ujinga?
 
Kikwete ni Amiri Jeshi Mkuu na Rais wa Tanzania. Unataka kusema nini zaidi ya hilo ewe punguani?

Nenda wewe kawaamrishe askari kama anavyowaamuru Kikwete uone nini kitakutokea.

Wewe lazima umuone Hitler much better si Mkatoliki mwenzio.

Huyo waziri na naibu waziri wana kazi gani? Amiri jeshi sio Amiri Jeshi wa polisi, hajui hata madaraka yake, anaingilia madaraka ya waziri wa mambo ya ndani. Kikwete hajielewi na wewe dada yangu unafuata mkumbo na hulielewi kama this THING called Kikwete.
 
Mlikula mkong'oto na Pinda akasema "wapigwe tu" watakaoleta vurugu, mkatulizana, nchi ikawa shwari, mlikuwa mna "test"?

Sasa muelewe mapema kuwa kauli za wakubwa zenu ndiyo zinapelekea Viongozi wa nchi kuwaambia askari wajitayarishe maana bavichaa mnajulikana.


Dah! kumbe majeshi yanaandaliwa kwa sababu ya bavicha!!!!?Ni kawaida yenu kuua ili muendelee kusalia madarakani kwa sababu mmeshachokwa na hamtakiwi ndio sababu ya kuendesha nchi kiutawala kile mnataka ninyi kwa sababu ni watawala basi kifanyike na sicho wanachokitaka wananchi wenye nchi hii.

Mgawanyiko huu mnaouzidisha hautatubakisha wamoja hata siku moja.
 
Kikwete ni janga la taifa, amalize muda wake awapishe .makamanda akafie mbele.
 
Nilikuwa naelewa ni kuhusiana na chokochoko za mipaka ya nchi. Sikujua kuwa polisi wanatakiwa wajiandae kupambana na wanachi. Tunakoenda ni zaidi ya hatari. Polisi wako wangapi na wanachi wako wangapi? Duh! Hii ni hatari kabisa.

Slaa: Kikwete akipuuza nchi haitatawalika

Ulitaka nini kwa kauli kama hizo, usisahau msemo wa Kiswahili "kikulacho ki nguoni mwako". (wengine husema "maungoni wako").

Hapo mtalalama sana lakini Kikwete alichokisema ni sawa sawa, na mkijidai na kikundi cheni cha kigaidi cha "red Brigade" mlichokiansha mjuwe askari wa Tanzania wapo tayari kuzima vurugu zenu. Kama mlivyozimwa Arusha mpaka babu akajificha chini ya lori sijui nyuma ya maspika, mjuwe Rais na Amiri Jeshi Mkuu kishawajulisha askari zake wakae tayari tayari, mkilianzisha "mpigwe tu".
 
Ameamuru mapambano yepi? na yeye amesema polisi wajitayarishe kuzima vurugu ikiwa zitatokea.

Au zile kauli za "nchi haitatawalika" umezisahau? Jikumbushe:

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/227572-slaa-kikwete-akipuuza-nchi-haitatawalika-26.html

Slaa alisema "kikwete akipuuza nchi haitatawalika" sasa Kikwete ndiyo anaonesha hajapuuza. Nini usichokielewa?

Hebu tuwekane sawa FF...

Kwa uelewa wako zoezi la kuandikisha majina ya wapiga kura huwa linaambatana na vurugu?

Kama Rais anaamini kuwa kuna sababu zinazoweza kupelekea vurugu kwa nini mianya hiyo isizibwe?

Kutoa amri kwa jeshi la polisi ya kuthibiti vurugu maana yake rais anakubali kujenga ukuta kabla ya kuziba ufa...
 
Huo udhaifu wako wewe.

Ulitaka Rais na Amiri Jeshi Mkuu asiwaambie askari wake kujitayarisha kukabiliana na vurugu zozote zitakazotokea?

Hivi hizo shule huwa mnaenda kusomea ujinga?

Tunachokisema sisi kama Watanzania hakuna mtu au kikundi kitakachoanzisha vurugu tu hivi hivi ,lazima pana tatizo na tatizo lenyewe ni "haki".


Watawala wa CCM mnazidisha kutuamulia kila kitu sisi wananchi,katiba mmeamua kuandika ya kwenu na tunajua mtaipisha kwa hila na vitisho kama hivi.Katiba sio mali ya CCM ni mali na ni "haki" ya Watanzania wote lakini haki hii mmeshaichukua na bado mnataka tukae kimya tu?

Tukisema ukweli mnawaagiza polisi watupige na kutuua,mtaua wangapi?
 
Hebu tuwekane sawa FF...

Kwa uelewa wako zoezi la kuandikisha majina ya wapiga kura huwa linaambatana na vurugu?

Kama Rais anaamini kuwa kuna sababu zinazoweza kupelekea vurugu kwa nini mianya hiyo isizibwe?

Kutoa amri kwa jeshi la polisi ya kuthibiti vurugu maana yake rais anakubali kujenga ukuta kabla ya kuziba ufa...

Rais kishasema Polisi wajiandae kukabiliana na vurugu zozote zitazotokea, kama hakuna vurugu litakalotokeabasi hizo ndiyo heri zenyewe. Endapo uvunjifu wa amani utajitokeza kwa kauli kama hizi "Slaa: Kikwete akipuuza nchi haitatawalika" basi muelewe kuwa askari wapo tayari.

Mjulisheni na babu, mwambieni Kikwete hajapuuza na kisha tayarisha askari zake.
 
Dah! kumbe majeshi yanaandaliwa kwa sababu ya bavicha!!!!?Ni kawaida yenu kuua ili muendelee kusalia madarakani kwa sababu mmeshachokwa na hamtakiwi ndio sababu ya kuendesha nchi kiutawala kile mnataka ninyi kwa sababu ni watawala basi kifanyike na sicho wanachokitaka wananchi wenye nchi hii.

Mgawanyiko huu mnaouzidisha hautatubakisha wamoja hata siku moja.

Mlitaka Kikwete asiweweke askaari wake katika hali ya kujitayarisha? wakati babu ndiye aliyetangaza "Slaa: Kikwete akipuuza nchi haitatawalika"?

Imewauma sana, Kikwete kuwaambia polisi wajitayarishe kukabiliana na vurugu? mimi nadhani mngempa sifa kwa kuhakikisha wale wanaodhani wataleta vurgu waelewe kuwa polisi wameshaambiwa wajitayarishe. Ni nini kinawakwaza?

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
Huyo waziri na naibu waziri wana kazi gani? Amiri jeshi sio Amiri Jeshi wa polisi, hajui hata madaraka yake, anaingilia madaraka ya waziri wa mambo ya ndani. Kikwete hajielewi na wewe dada yangu unafuata mkumbo na hulielewi kama this THING called Kikwete.

Maana ya Amiri Jeshi Mkuu huijuwi. Kwa kukujuza tu, ni Mkuu wa Majeshi yote ya Tanzania. Kumbuka hilo.

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
Faiza usitoke povu, jaribu kutumia akili ya kawaidia ndugu yangu, acha mihemko kiasi hicho. Kama ni porojo ni za JK sio zangu
Kama uzi umeuleta kishabiki sioni tatizo maana kila muwamba ngoma atavutia kwake.

ila kama sivyo inaonekana una kichwa kizito kweli kuelewa sentensi zinamaanisha nini.
 
Back
Top Bottom