Mbona ni recycling ile ile tu! hakuna jipya zaidi ya business as usual. Ni wakati mwingine tena JK anatakiwa atazame private sector manake hiyo public anayong'ang'ania haina tija na toka uhuru imekuwa ikibomoa tu. Akitoka nje anahubiri PPP lakini utendaji wake na uteuzi wake hauonyeshi kabisa nia yake ya kuwaendeleza wa Tanzania. Private sector ya Tanzania imekuwa ikikua japo kuna vikwazo kibao, nilidhani angekuwa mbunifu kwa kuwatumia watu hawa hili apigie hatua kuliko kung'ang'ania retired burea cracy na wasio kuwa na records katika kukuza sector binafsi.
Wote ni watanzania na tunayo haki ya kujenga nchi, ila fursa ndio wenye mamlaka wanazibania na kugawana kishkaji. Kama watu hawana mentalit za kibiashara hawafai kabisa sasa na kudumisha fikra za mwenyekiti na chama haitoshi kuwaletea maendeleo watanzania.