Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
tabu baba mwanaisha na yeye huwa anaingia humu hivyo anapima presha za watu zikoje! wacha tusubiri ila nafasi ya waziri mkuu haina mabadiliko mpaka sasa
 
..acha hizo ukisikia mtu muongo ni wewe umejuaje,watu wengine mnastahili kutukanwa ila tunaogopa ban ila yakitufika shingoni tutawatukani kama ni ban poa,hamna kazi za kufanya
 
Wahariri wa vyombo vya habari jijini Dar es Salaam leo wameitwa kuwepo Ikulu Magogoni ifikapo saa 9:00 alasiri,tukio ambalo linatafsiriwa kuwa huenda ni kutangazwa kwa baraza jipya la mawaziri.

mwaka huu JK atawarusha roho kweli kweli ... chumba # ngapi safri hii wamelekezwa wende?
 
Habari nilizopata hivi punde zinasema waandishi wa Habari wameitwa Ikulu saa 9 leo alasiri, kuna uwezekano wa kutangazwa baraza la mawaziri leo saa kumi jioni.

Lets wait and see nani yumo na nani kaondoka kwenye mirija ya ulaji manake chama kile kile, wabunge walewale,mawazo yaleyale na kama kawaida yao wanasimamia ilani ya chama chao badala ya kusimamia matakwa ya Watanzania.
 
Wahariri wa vyombo vya habari wameitwa wawe wamefika ikulu kabla ya sa tisa alasiri.
Soure;gazeti la mwananchi online
 
Kosa kubwa lililofanyika nikumrudisha ikulu, yani usanii mtupu.! To hell jk with ur so called ministers
 
Ni jipya kweli?
-MR ni Gharib Bilal;
-WM ni Pinda;
-OR:
-Ghasia, Wassira, Chikawe;
-OMR ni walewale
-OWM anaondoka Nagu tu.
-Ulinzi na JKT ni Dr HAH Mwinyi;
-Mambo ya Ndani SV Nahodha;
-Mambo ya Nje ni Membe;
-Nishati na Madini ndie mpya. Yule Profesa aliyeteuliwa Ubunge jana;
-Maji Mwandosya anabaki pamoja na kuumwa sana?
-MiundoMbinu inaunganishwa tena. Anapewa Dr Maghufuli;
-Fedha mwana mama Zakia Meghji anarudi pale!
-TAMISEMI inakuwa wizara kamili. Anapewa Kombani tena!
-Katiba na Sheria ni Harison Mwakyembe;
Kwa jumla watu na majina ni yaleyale tuloozoea kuyasikia isipokuwa hawa waloopigiwa kelele sana.
 
..acha hizo ukisikia mtu muongo ni wewe umejuaje,watu wengine mnastahili kutukanwa ila tunaogopa ban ila yakitufika shingoni tutawatukani kama ni ban poa,hamna kazi za kufanya

Mkuu umerogwa??

Toka JF lounge unamwaga pumba hadi huku kwenye masuala serious!! Inaonekana umejiunga hapa kwa jazba au shinikizo!!

Jifunze kuwa mvumilivu mkuu, unatakiwa uwe na ngozi nene!!
 
tukio ambalo linatafsiriwa kuwa huenda ni kutangazwa kwa baraza jipya la mawaziri.
Kwa nini iwe ni kutangaza na isiwe ni kuvunja Baraza la Mawaziri. Lililopo lilivunjwa lini ?
 
Rushwa tu anatoa ila wanahabari walio wengi siku hizi hawaongeki.......hata wakiongeka wataitoboa siku moja....
 
Wahariri wa vyombo vya habari jijini Dar es Salaam leo wameitwa kuwepo Ikulu Magogoni ifikapo saa 9:00 alasiri,tukio ambalo linatafsiriwa kuwa huenda ni kutangazwa kwa baraza jipya la mawaziri.

Wameitwa kwa njia ya simu au barua? Kama barua weka hapa tuone. Mbona Invisible hajatuambia hilo najua yeye pia huwa anapata mialiko kama hii kwa kuwa JF huwa ndicho chombo cha kwanza kabisa cha habari ambacho hutangaza taarifa za Ikulu.
 
KATUNI(689).jpg
Tunahesabu masaa machache tu kuanzi sasa.
 
Wameitwa kwa njia ya simu au barua? Kama barua weka hapa tuone. Mbona Invisible hajatuambia hilo najua yeye pia huwa anapata mialiko kama hii kwa kuwa JF huwa ndicho chombo cha kwanza kabisa cha habari ambacho hutangaza taarifa za Ikulu.

Mapenzi yako kwa JF yasikufanye kuwa kipofu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom