Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

'The whole system is corrupt'hatuwezi kumbebesha mzee EDDO ati yeye ndiye aliyeleta meli na mabehewa feki,ati yeye ndiye aliyejenga barabara mbovu,ati ndiye aliyeleta richmond ati ndiye anasababisha Kenya kuongoza kuwa na utajiri wa Tanzanite.Hii agenda haina mashiko kwa wenye akili.Tafteni nyingine.kwani Eddo alishinda nje ya nchi 3:5YRS kwa fedha ya watanzania?
 
Biblia ingekuwa haijafungwa kwamba m2 asiongeze wala kupunguza neno, ningeshauri maneno haya ya Mnyika ambayo niya unabii yaongezwe ili watu ktk nyakati tofauti wayarudie rudie kuyasoma, maneno yenyewe ni haya,RAIS KIKWETA NI DHAIFU,kwanini haya anayoyasema leo kwanini asiyasema miaka yote hiyo iliyopita!
 
Laowassa hafai jamani tuache ushabiki

Hakuna anayeshabikia,tatizo la nchi hii ni mfumo chini ya ccm,ndo maana miaka 8 imepita,mmiliki wa raisi bado anaweka fumbo huku akijua wazi kina lisu wanatamka wazi kuwa ni jk,chamsingi ccm ing'oke ndipo tutawajua w majangiri ya tembo,mauza dawa za kulevya,wezi wa epa,walopewa hela za escrow kupitia benki ya stanbic,na maovu mengine mengi
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....

Rugemalila amegawa pesa mnasema ooh zake.
Huyu mnamuzushia kugawa pesa, je wewe umepata Tsh. Ngapi ktk mgao huo?
 
Lowassa alimhusisha Kikwete na richmond kwa kutamka kuwa mamlaka yaliyo juu yake ndio iliyohusika na richmond. Hakuna mamlaka yaliyokuwa juu ya Lowassa zaidi ya ikulu iliyo chini ya Kikwete!

Naye Kikwete kajibu mapigo kwa kusema anaehusika na richmond ni yule anaetembea na Lissu kwenye majukwaa ya siasa! Hakumtaja mtu! Je, Lissu anatembea na nani?? Hakutajwa mtu!

Anatembea na KIVULI CHAKE
 
Lowassa anatafuta sasa huruma aseme ameonewa. Swahiba wake JK hakuweza kumfunga lakini Magufuli hacheki na mtu. Ngojeni muone! Mnaosema mbona hajapelekwa mahakamani msiingie humu kulialia akipelekwa mahakamani!

Magufuli mwenyewe Fisadi basi aanza na Ridhiwan
 
Nimelisoma gazeti la mwananchi la leo nikacheka sana...na kila mwenye nguvu katika kufikiri ataungana na mimi. Yaani Raisi mwenye mamlaka yote ya kiutawala wakati akijibu hoja ya Mh Tundu lisu akiwa huko Kigoma alisema, eti tundu lisu anataka nimtaje muhusika wa Richmond wakati yupo na anatembea naye mikoani....hahahaha..samahanini imebidi nicheke kwanza tena kidogo.

Hivi kweli tuna raisi? na mtu wa aina hii eti anatupendekezea mtu alafu tumchague awe raisi! si maajabu haya! yaani tuendelee kupata maraisi wa aina hii "nonses" yaani JK alionyesha wazi kuwa wanamsingizia Lowasa na hata tu ujasiri wa kulitaja jina lake nafsi ilimsuta.

Kama watanzania waliokuwa wanamshabikia magufuli watendelea tena nitaamini kweli tanzania imelogwa na mchawi hatari sana....Kwangu mimi Kikwete ameniambia Lowasa ni msafi na amenidhihirishia kuwa walimsingizia kwa interest zao binafsi...
 
Hahahahahahahahaha ngoja na mimi nicheke kidogo... Hata mimi nilicheka sana nilipolisoma gazeti
 
Back
Top Bottom