Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Kikubwa tu ambacho JPM anatakiwa akiweke kwenye kichwa chake, anatakiwa kujua tanzania ni taifa lenye watu zaidi ya millioni 40, ahakikishe kila alifanyalo liwe ni kwa maslahi ya taifa na si urafiki binafsi, KAGAME anajali maslahi ya taifa la Rwanda na hawezi kujali maslahi ya taifa la KENYA au TANZANIA, tatizo la KAGAME na JK halikuwa ni la maslahi binafsi bali JK alijaribu kusimamia maslahi ya taifa mfano suala la ardhi na ajira alipogoma kuwakubalia PK na KENYATA ikawa nongwa maana walitaka kutumia nafasi hiyo kuturob watanzania maana walijua udhaifu wa wabongo kwenye hayo maeneo na JK akaamua kutulinda kwa kuangalia maslahi ya taifa.
JPM KILA ULIFANYALO WEKA MASLAHI YA TAIFA MBELE , hatuhitaji kumpigia magoti yeyote hapa east Africa maana tuna kila kitu ambacho wao ndio waje kutupigia Magoti, ni wakati wa kutumia vizuri rasilimari zetu na kuhakikisha watu wetu wanafanya kazi kwa bidii na uadirifu basi hapo kila mtu atatugongea hodi yeye na si sisi...
Udhaifu wa kiongozi msiufiche kwenye mambo ya Ardhi kutafuta sympathy,
Anamshauri PK aongee na Waasi, wakati ccm imeshindwa kuongea na CUF Zbar.
 
Yaani kikwete alionekana mbaya eti kwa sababu ya operation kimbunga kule mipakani, sasa sijui kagame ndo anataka wanyarwanda warudi Tanzania kwa kutoa zawadi ya ng'ombe!
Ukiwa muongo uwe na kumbukumbu, uhusiano ulipoharibika ndio operation kimbunga ilifuata.
 
Sasa hao ng'ombe wanatusaidia nini sisi kama wananchi?
Huyo Mkapa aliyepewa tofari la Dhahabu Bulyanhulu tukiwa tunashuhudia alitusaidia nini wakaazi wa Bulyanhulu na Watanzania kwa ujumla? Ng'ombe ni kielelezo cha heshima kubwa sana kwa mila za Kiafrika na Wasukuma.
 
Hujui hata maana ya Zawadi? Kwani kikwete wakati anastaafu alipewa ng'ombe na watumishi ni kwamba kikwete hana hela au hana ng'ombe kibao kwao? Ni elimu yetu mbovu au tatizo ni nini kushindwa kujua zawadi kama ishara ya urafiki.
Kikwete alipewa zawadi kama ishara ya kulitumikia taifa lake kikamilifu kwa muongo mmoja. Sema lingine.
 
Issue ya kupewa ng'ombe ni ishara ya urafiki na pia kumbukeni Afrika ni moja. Wakati mwingine so busara kuchangia kila kitu has a kama huna mchango chanya kwa jamii/nchi yetu. By the way, mandhali ya hili eneo inavutia sana, ingependeza kwenye picha watuwekee za kutosha labda nasi tumaweza kuboresha nchi yetu kwa kuiga kwa Kagame maana nchi yetu inazidi kuchakaa na kuwa jangwa.
 
  • Kagame mnjanja sana akija huku ana uhakika na vitalu kumi vya gesi
 
Udhaifu wa kiongozi msiufiche kwenye mambo ya Ardhi kutafuta sympathy,
Anamshauri PK aongee na Waasi, wakati ccm imeshindwa kuongea na CUF Zbar.

Baada ya mazungumzo ndio CUF walikubali mseto, sasa wewe sijui ulitaka JK aongee nini na CUF kipindi kile, kwa hiyo wale waasi waendelee tu kurusha makombora kigali bila kukaa nao na kutafuta suluhu?? Humjui PK wewe, by the way ukubwa wa Rwanda 26000 kmsq na ukubwa wa tanzania ni 900000kmsq haiwezi kuwa sawa kuongoza rwanda na tanzania...
 
Baada ya mazungumzo ndio CUF walikubali mseto, sasa wewe sijui ulitaka JK aongee nini na CUF kipindi kile, kwa hiyo wale waasi waendelee tu kurusha makombora kigali bila kukaa nao na kutafuta suluhu?? Humjui PK wewe, by the way ukubwa wa Rwanda 26000 kmsq na ukubwa wa tanzania ni 900000kmsq haiwezi kuwa sawa kuongoza rwanda na tanzania...
Ile ya 2010 ni project ya Karume, vipi November mwaka jana mlishindwa nini kuzungumza kama ni mabingwa wa diplomasia, mwenyekiti wa ccm Taifa ni nani, Huwa hakuna majadiliano katika terrorism zaidi ya kumchapa tu, Ushaona Marekani wanazungumza na magaidi? Nigeria kuzungumza na Boko haram? Kenya kuzungumza na Al shabab? Kwani FDLR wamerusha mabomu mara ngapi kigali? Unadhani kuongoza Rwanda ndio kazi rahisi kama unavyoona hapo ulipo, ama kweli.
 
Back
Top Bottom