Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Nimependa juhudi na mshikamano ulioanza... hata hiyo ziara...kuna mwanga mbele naona....
 
Hapa kuna ukweli ambao uko ndani sana, kama akili haijadumaa ndio unaweza kuuona, imeshatokea wanyarandwa kupenya mpaka nyumba nyeupe na kufanya kazi ktk taasisi za kiusalama na nyeti, alishasema anajua mpaka uvunguni kwenye nyumba zetu, ni vyema magu awe mwangalifu na ukaribu wa huyu mtu sio mzuri tubaki ktk biashara tu, ktk tamaduni zote duniani zawadi inaweza kuonyesha jinsi unavyomthamini mtu, hivyo kama Watz tunapaswa kujua utamaduni wa wanyarandwa ktk kutoa zawadi kama kweli ni kama ilivyoandikwa kuna tatizo kubwa hapa, hata Mwl Nyerere alitoa kifimbo aliposalimiwa na gilovusi. Usalama wa nchi kwanza!!!!
Marekani yenyewe inadukuliwa sembuse Tanzania?
 
Msubi,Mzinza,Mnyantuzu,Mnyamwezi aka Mdakama,Mlongo,Msumbwa n.k hao wote ni wasukuma aka Ngosha


inawezekana hawapendi kuitwa hivyo ..ilivyo ni kuwa kila kabila dogo linapenda identity yake ....ni kama kumuita Mkwere mzaramo....zamani walikuwa wanakubali lakini baada ya kikwete kuwa rais ...walidai identity yao .....
Kuna wakati mwalimu alikuwa anaonge kisa cha Wahaya ...akasema tukiwa huku tunajuwa wote ni wahaya lakini wakifika kule kila mmoja anajivunia identity yake ...kuna Waziba,wahangaza,etc..yako karibu makabila kumi pale ....
 
inawezekana hawapendi kuitwa hivyo ..ilivyo ni kuwa kila kabila dogo linapenda identity yake ....ni kama kumuita Mkwere mzaramo....zamani walikuwa wanakubali lakini baada ya kikwete kuwa rais ...walidai identity yao .....
Kuna wakati mwalimu alikuwa anaonge kisa cha Wahaya ...akasema tukiwa huku tunajuwa wote ni wahaya lakini wakifika kule kila mmoja anajivunia identity yake ...kuna Waziba,wahangaza,etc..yako karibu makabila kumi pale ....
Asante kwa uchambuzi mwanana
 
Kuna sehemi nimesikia eti ni Msubi!!
Ipi ni ipi hapo?!


ndio hao hao ....hata lugha hufanana nadhani ni kama extention ya koo tu ...ambazzo zinatokana na wahamiaji usukumani waliotoka Urundi ..ni makabila madogo na wapo wachache ....
Mfano JPM pamoja na kufanya mengi mazuri alikuwa anakubalika zaidi wakati fulani maeneo mengine ...kuliko hata Chato ...kwa kuwa wapinzani wake kipindi cha ubunge walikuwa wanatumia hoja ya usukuma ...kuna wakati kati kati ya kampeni yaya na Lowassa walikuwa wanakabana koo kwa kuungwa mkono na idadi sawa ...hapo ni baada ya kazi kubwa sana kufanyika ...ila mwisho wasiku alifanikiwa kuzipata kura za LAKE ZONE ..." nabii hakubaliki kwao"
 
Watanzania acheni upumbavu....fanyeni kazi mambo ya ng'ombe ni vitu vidogo sana.
 
Haya tuambie sasa, kwanini ampe rais wetu ng'ombe watano, mara tatu ya museveni?
Umeona umuhimu wa elimu sasa, hesabu za MAGAZIJUTO unazijua kweli wewe? kama hesabu ya kugawanya/kuzidisha tu hujui.
 
Weka ushahidi wa video tuthibitishe, kutwa nzima mnatukana watanzania wanaowahifadhi kwenye makambi ya wakimbizi. Ninyi mnategemea huruma ya Magufuli, mkiikosa si mtamuona kama Kikwete tu!

Kama mlimuona kikwete hafai mnatafuta nini kwa Magufuli wakati kikwete alikuwa rais wa watanzania wakati mnamkashfu? Huku kazi tu, Magufuli ni rais wetu na Kikwete alikuwa ni rais wetu na bado ni rais wetu mstaafu, kwahiyo mlivyomchukulia rais wetu ndivyo mlivyotuchukulia na sisi wananchi wake, je mnataka mchukuljwaje?
Hahaha asee we jamaa mbona una Wenge kama vile kuna kitu hakiko sawa hapo! OK kwa hasira ulizonazo chora 7 fasta hapo, usaidiwe kupunguza hasira afu ukumbuke wa zanzibar wana msemo wao 'UKALI HAULIWI "
 
Uandishi wako tu ni ishara tosha kubaini kiasi cha IQ yako.
Unawezaje kupima IQ ya mtu wakati hesabu ndogo tu ya ng'ombe 15 imekushinda, kapige propaganda hicho ndo unachokiweza hesabu sio size yako. Msalimie Tambwe hizza
 
Back
Top Bottom