Rais Dkt. Magufuli amtembelea Mzee Sitta kumjulia hali

Rais Dkt. Magufuli amtembelea Mzee Sitta kumjulia hali

Pole sana Six, na poleni hapo Lumumba media, inaonekana bado kuna vijipu hapo, iweje mitambo iuzwe,nani kauza na nani kanunua,wote manzi ga nyanza.lkn binadamu wako na pembe kama mbogo. jitihada zooote za mh.JPM kutumbua hao bado wana ujasili wa kufanya madudu,tena ofisi za Lumumba,? huku mikoani??tusimpe Rais wetu presha bure.
Eti vijipu. Acheni utani bana.
 
jamani ziara za kichama nazo zina repotiwa toka ikulu sasa msemaji wa chama atasema kwenye lipi .
Leo mzee sitta hajaombewa kama alivyoombewa mzee malechela mana wakati malechela anaombewa kuna mtu alikua anapiga picha leo naona picha ya cheko tu.
Na hayo mambo ya kuto lipwa hayapo hapo tu aje na huku kwenye makampuni ya wahindi/ wachina
haelewi majukumu yake
 
Lasttime nimenunua Gazeti la Uhuru ilikuwa Mwaka 1991 january bei ilikuwa nakumbuka kama Tshs 10/= bado lipo tu dah!

Jamaa Wabishi sana kumbe Dj Side pole sana Mkuu kumbe mnapiga kazi bila kulipwa? Mbaya Sana
 
Huna akili ndio sababu unaamini kila Kiongozi akiumwa ni kwa sababu kamtukana Lowassa!
Mabere Marando nae alimtukana Lowassa?

Makwambia nyote mtaguswa bado wewe na hauko mbali
 
Nafikiri mleta mada unapaswa kuhariri kidogo kwenye pale ambapo alimbelea gazeti la Uhuru,badala ya Neno "Rais" andika neno "Mwenyekiti" wa CCM ili ilete mantiki.
 
Hata Sumaye nae alimtukana Lowassa maana nae alilazwa Muhimbili!
Freeman Mbowe nae alilazwa Muhimbili wakati wa Kampeni.

Dhambi ile mliyofanya lazima iwaandame. Hawa wengine walikuwa hawana dhambi ya kukufuru ugonjwa. Mkatukana hata viongozi wa dini. Itawatafuna tu. Unampiga mtu anazimia kisa madaraka, unaua katiba ya wananchi kisa chama chako
 
Daaaaah mzee 6 ameisha aiseee! ngoja tuone nani atatangulia.....,nikikumbuka matusi kwa viongozi wa dini na mzee lowasa.....Mungu yupo kazini!
 
Back
Top Bottom