Rais Dk Magufuli aahidi kumnunulia mlemavu bajaji

Rais Dk Magufuli aahidi kumnunulia mlemavu bajaji

gstar

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Posts
824
Reaction score
1,516
Ni baada ya kuangalia taarifa ya habari ya TBC iliyo muonyesha mlemavu huyo akitumia baiskeli ya kawaida na kuhatarisha maisha yake.
1471369524234.jpg

mheshimiwa raisi ameahidi kumsaidia mlemavu huyo bajaji ndani ya wiki moja kutoka katika msahara wake

======

Katika hali isiyokuwa ya kawaida THOMAS KONE mlemavu wa miguu amekuwa akitumia usafiri wa baiskeli ya matairi mawili katika shughuli zake za kujitafutia maisha.

Mwandishi wa TBC MBOZI KATALA amekutana na THOMAS KONE katika hekaheka zake za kutafuta maisha na kuwataka watu wenye ulemavu kufanya kazi zitakazo waingizia kipato badala ya kukaa mitaani na kusubiri msaada kutoka kwa wasamaria wema.

Nikiwa sebuleni leo hii nikitizama taarifa ya habari TBC1 iliwekwa habari ya kijana Anthony ambaye ni mlemavu wa miguu lakini anafanya shughuli zake kama kawaida na kikubwa anatumia baiskeli ya matairi mawili. Yaweza kuwa kama ndoto lakini anafanya hvyo ili kujitafutia riziki kwani ana familia ya mke na watoto wawili.

Alipohojiwa alisema kwamba kwa miaka nane sasa amekuwa akijituma kutafuta riziki bila kuchoka wala kukatishwa tamaa kwa sababu ya ulemavu wake. Pia aliomba msaada wa kupata BAJAJ toka kwa Rais Magufuli kwani hachukulii ulemavu wake kama kikwazo bali fursa.

Baada ya muda kidogo ukasomwa ujumbe na mtangazaji Gabriel Zakaria na kusema kwamba Rais Magufuli ameridhia ombi hilo na ndani ya wiki moja atapatiwa BAJAJ hiyo na itatokana na mshahara wake.

Kwa maoni yangu, Tanzania tumepata RAIS ambaye anatambua shida za wananchi, anakuwa mstari wa mbele katika kusaidia wanyonge (alimsaidia pia kwa kutoa mil.5 binti kipepeo benedicta wa chuo kikuu mzumbe) lakini yote hii ni kupitia vyombo vya habari. Pongezi Mh. Rais kwa kuonesha kuwa ukarimu wako na roho yako nzuri ni kwa ajili ya kila mtanzania hasa asiyejiweza lakini anajituma katika kufanya kazi.

Rai yangu, vyombo vya habari vikitumika ipasavyo, vitaleta tija kwa taifa na kudumisha umoja wetu bila kutengeneza matabaka.

[emoji767]Soli ya Kiatu
 
Ni baada ya kuangalia taarifa ya habari ya TBC iliyo muonyesha mlemavu huyo akitumia baiskeli ya kawaida na kuhatarisha maisha yake.View attachment 382776
mheshimiwa raisi ameahidi kumsaidia mlemavu huyo bajaji ndani ya wiki moja kutoka katika msahara wake
Inapaswa ajenge mfumo wa kudumu kusaidia walemavu,ilipaswa aulize afisa jamii yupo wapi katika masuala haya.Bandarini hakuna mizigo Kwa sasa dalili mbaya ya uchumi ingawa export inatikiwa iwe Kubwa kuliko import Bali mizigo ya transit ni muhimu sana kwetu.
Nasikitika Tanzania kutokupata marais wanaojua uchumi utakuaje
 
Inapaswa ajenge mfumo wa kudumu kusaidia walemavu,ilipaswa aulize afisa jamii yupo wapi katika masuala haya.Bandarini hakuna mizigo Kwa sasa dalili mbaya ya uchumi ingawa export inatikiwa iwe Kubwa kuliko import Bali mizigo ya transit ni muhimu sana kwetu.
Nasikitika Tanzania kutokupata marais wanaojua uchumi utakuaje
Mnaongea sana wakati hamna lolote!Mnajifanya mnajua kila kitu na kichama chenu uchwara.Kwa taarifa yako hata Durban(South Africa)tatizo hilo la upungufu wa mizigo limewakumba.DG kaelezea vizuri kuhusu hilo tatizo lkn wanywa viroba mnajitahidi kweli kuupotosha umma kwamba hilo ni tatizo la ki-siasa ilhali sivyo.Kwa akili zenu CCM itawatawala milele.
 
Mnaongea sana wakati hamna lolote!Mnajifanya mnajua kila kitu na kichama chenu uchwara.Kwa taarifa yako hata Durban(South Africa)tatizo hilo la upungufu wa mizigo limewakumba.DG kaelezea vizuri kuhusu hilo tatizo lkn wanywa viroba mnajitahidi kweli kuupotosha umma kwamba hilo ni tatizo la ki-siasa ilhali sivyo.Kwa akili zenu CCM itawatawala milele.
hii ndio hasara ya kuingia jf wakati umesha vuta shisha.
 
Magufuli ni chaguo la Mungu.
Wenye roho za husda wameshindwa kabisa.
Allah aendelee kumpa nguvu kwa miaka 9 na miezi minne aliyo bakisha hadi atakapo mpa kijiti mwana CCM mwingine.

Mungu ibariki Tanzania.
Mungu Mbariki Rais JPM.
Mungu ibariki CCM.
 
Inapaswa ajenge mfumo wa kudumu kusaidia walemavu,ilipaswa aulize afisa jamii yupo wapi katika masuala haya.Bandarini hakuna mizigo Kwa sasa dalili mbaya ya uchumi ingawa export inatikiwa iwe Kubwa kuliko import Bali mizigo ya transit ni muhimu sana kwetu.
Nasikitika Tanzania kutokupata marais wanaojua uchumi utakuaje
Nyie Nyumbu ni kupinga na kukosoa kila jambo ....
 
Atawanunulia wangapi ?..Weka mfumo mzuri kwa makundi yenye mahitaji maalum ..

Haya mengine ni sifa tu za kwenye vyombo vya habari na kutaka kuonekana wa aina flan ktk jamii..
Sifa alifanya yule fisadi Lowasa kumuhonga mshenga Ngwajima mabillioni akawahonge wachungaji wa Anglican na wakatoliki.
 
Inapaswa ajenge mfumo wa kudumu kusaidia walemavu,ilipaswa aulize afisa jamii yupo wapi katika masuala haya.Bandarini hakuna mizigo Kwa sasa dalili mbaya ya uchumi ingawa export inatikiwa iwe Kubwa kuliko import Bali mizigo ya transit ni muhimu sana kwetu.
Nasikitika Tanzania kutokupata marais wanaojua uchumi utakuaje
Sijui n lini mtapata akili
 
Back
Top Bottom