Rais awapa pole mawaziri waliofutwa nyadhifa

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Nov 21, 2007
2,952
2,000
RAIS Kikwete, amewapa pole mawaziri waliofutwa nyadhifa zao kutokana na matatizo yaliyojitokeza wakati wa utekelezaji wa Operesheni Tokomeza Ujangili. -gazeti la NIPASHE
 

Liame

Senior Member
Feb 5, 2011
125
170
RAIS Kikwete, amewapa pole mawaziri waliofutwa nyadhifa zao kutokana na matatizo yaliyojitokeza wakati wa utekelezaji wa Operesheni Tokomeza Ujangili. -gazeti la NIPASHE

Ana bahati sana as anaongoza Taifa la wajinga na wasiojitambua otherwise He z the one was supposed to be removed from presidential post..... He z a totally failure and not any of the minister
 

kajirita

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
1,575
1,225
....badala ya kuwapa pole wanawake waliobakwa na wanaume walioingiziwa bisibisi sehemu nyeti....

Kama 'rahisi' tunaye!
 

prs

JF-Expert Member
Feb 22, 2013
2,644
2,000
Nimekosa Rais wa kumfananisha na huyu...

Badala ya kuwapa pole wananchi na kuwaomba radhi..Kwa Mawaziri kushindwa majukumu yao..Hivi tumelogwa au?

Mbona hii Nchi haiishi Maajabu??""!!
 

Android 00

JF-Expert Member
May 23, 2013
774
195
Rais huyu ni "only in Tanzania" watu wanafanya mambo ya kibeberu,unyama ndani ya nchi yake na anashuhudia kwenye utawala wake ikisha anawapongeza kwa ujasiri wa kujiondosha kwa maslahi ya umma? kikwete cheo ndio anakiona kikubwa zaidi kuliko utu wa mtu.

Ataendelea mara ngapi kubailisha mawaziri kwa uzembe wake kama huu? Kwaiyo kiongozi nchi hii adhabu kubwa ambayo anadhani hata mwengine hatoirudia ni kujivua au kuvuliwa uongozi?


Kweli Serikali iendelee kuwaombea watz wawe hivi hivi kwa karne nyingi zijazo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom