Rais atoa msamaha kwa Boko Haram

Rais atoa msamaha kwa Boko Haram

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Rais wa Nigeria,Goodluck Jonathan, ametangaza msamaha kwa Wanamgambo wa Boko Haram wanaoendelea na mapambano dhidi ya Serikali ya Nigeria. Msamaha huo utawahusu Wanamgambo wote wa Boko Haram ambao watajisalimisha kwa Majeshi ya Serikali bila shuruti. Rais Jonathan ameapa kumaliza ugaidi nchini mwake kwa njia yoyote ile.

Chanzo: Habari za Dunia,DW Radio...saa saba mchana huu
 
Huu msamaha utasaidia nini kama matakwa ya boko haram hayajatimizwa?
 
Hivi jamani naomba kujua boko haram wanataka nini hasa?
 
Back
Top Bottom