Rais aliyeshea mkewe na Rais wa Ufaransa

Rais aliyeshea mkewe na Rais wa Ufaransa

Haaaaa daaah kweli malipo hapahapa duniani, ngoja tusubiri bongo Kuna baadhi wakistaafu wataishi km mashetani
hahaha jamaa kafulia kama vile hajawahi kuwa president ..maisha yake na yangu mimi Darasa la saba B ...yangu yana nafuu . .ama kweli no 1 knows tomorrow ....hata hivyo ni jasiri Sana ningekuwa mimi ndiye yeye ningekuwa nimeshakufa kwa stress tayari
 
Next time post video husika ndio inanoga sio transcript jamani.... Hawa Global TV wanafanya kazi vizuri kwenye suala la historia

 
Haaaaaaaa Mkuu sema tu nchi za Afrika zinapitia magumu maana Hadi Sasa bado tTUNABOKKASANA tu, viongozi wanakula kuku kwa mrija wananchi tunakula manyoya tu
Wanauchumi wanasema raslimali hadimu ,mahitaji mengi (unlimited needs ,scarse resource) hivyo uchumi unachuja mahitaji yapi kutoshelezwa na rasilimali hadimu zilizopo.Wanasisa wamebuni njia mbadala ya kugawa rasilimali, miswada tata ya kujipendelea inayopitishwa kwa kishindo cha ndiooooo. Mtanzania anaambulia manyoya kuku ameliwa na wakubwa.
 
Umewadanganya wana jf
1.bokassa hakua rais bali mfalme
2.hiyo ya sare za wanafunzi ni kuwa .waliandamana hivo katika kuzuia vurugu ndio wakauawa sababu ya kuandamana ni kuwa serikali iliwalazimisha wanunue sare zilizotengenezwa na mkewe bokassa
3.lete ushahidi wa jamaa kumruhusu rais wa france alale na mkewe.nakumbuka at the time rais wa ufarans alikua francois mitterad kama sio chirac

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom