Rais aliyeshea mkewe na Rais wa Ufaransa

Rais aliyeshea mkewe na Rais wa Ufaransa

Haha Bokasa na Valentine stresser itakuwa baba yao ni mmoja ...

Huyu aliyekuwa raisi wa siera Leone anapitia maisha ya tabu sana .... na ndio kwanza anamiaka 49 ..
images(177).jpeg
images(178).jpeg
images(179).jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
badae mtu kama wewe unapewa udiwani/ubunge/uwaziri alafu watanzania tunashangaa uliwezaje saini mkataba bila ya kusoma

kama kurasa hizi 3 za kiswahili umeona ndefu utaweza kurasa 100 za lugha ya malkia.

ujinga wa viongozi wetu ulianza kama wewe hivi.

Umelipatia hilo jamaa, sina cha kuongeza.Hayo ndo tunayaita mabonye.Hahahha

Kama lile diwani moja lilishindwa kusoma kikaoni.Ukute ndo hilo jamaa sema hatujuani tu humu.

Hahah
 
"Bokassa alipohudhuria mazishi ya Generali de Gaulle, Rais wa Ufaransa kuanzia 1958 mpaka 1969. Bokassa alilia sana pale makaburini kwamba *baba yake mzungu* kamuacha. Wafaransa wakajua kumbe huyu ni mtu wetu."


Dah nacheka kama mazuri ila Bokasa kwa vituko kamzidi Charlie Chaplin

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shukrani kwa kumbukizi nzuri mkuu.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
badae mtu kama wewe unapewa udiwani/ubunge/uwaziri alafu watanzania tunashangaa uliwezaje saini mkataba bila ya kusoma

kama kurasa hizi 3 za kiswahili umeona ndefu utaweza kurasa 100 za lugha ya malkia.

ujinga wa viongozi wetu ulianza kama wewe hivi.
...........Hakika mkuu,umenena vyema.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
Pale kwenye nyama huwa zinatofautiana Mkuu,kuna mabucha ya nyama zimetuna,nyingine nyembamba n.k.

always positive
 
Mimi nimeisoma yote iko vzr sana ingawa kuna sehemu kuna jokes nyingi zinaondoa uhalisia wa story.
Mkuu hizo jokes nimezipenda maana kwenye story ndefu zinaondoa uchovu na kukupa hamasa kusoma.

Story nzuri sana hakika, sina namba ya comrade ili nimtag aje apate muelekeo wa uongozi 😂
Bokassa 👇

Screenshot_20190313-133822.jpg


Binti yake Bokassa anaitwa Kiki 👇
20190313_134637.jpg
 
badae mtu kama wewe unapewa udiwani/ubunge/uwaziri alafu watanzania tunashangaa uliwezaje saini mkataba bila ya kusoma

kama kurasa hizi 3 za kiswahili umeona ndefu utaweza kurasa 100 za lugha ya malkia.

ujinga wa viongozi wetu ulianza kama wewe hivi.
Haaaaaaa mkuu mwenyewe nimemshangaa sana, bilashaka atakuwa kilaza wa grade A
 
Ukisikia kijiba cha roho ndo hiki ulichokifanya wewe [emoji53][emoji53] una wivu mpaka shetani anakushangaa chefuuuuu..
Mkuu usiwashangae Sana watu km hao, maelezo yote kaona mazuri typing error moja tu kashindwa kuelewa!!
 
Haaaaaaaa Mkuu sema tu nchi za Afrika zinapitia magumu maana Hadi Sasa bado tTUNABOKKASANA tu, viongozi wanakula kuku kwa mrija wananchi tunakula manyoya tu
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Ni kweli mkuu.
 
Back
Top Bottom