Raia wa Nigeria ajiua baada ya man united kumkosesha million 228 za kitanzania

kid ink tz

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
231
250
IMG_20190923_204036_328.jpeg
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,550
2,000
Dah! Yaani alijiondoa kwa sababu tu hakuzipata ili akale bata huko huko Manchester?? Nadhani alistahili hicho kifo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom