Mnabeba tofali wapi na mie nije hukoHizi nyuzi hazipandi mida hii ya kubeba tofali tutasoma usiku mida ya puchu
Mnabeba tofali wapi na mie nije hukoHizi nyuzi hazipandi mida hii ya kubeba tofali tutasoma usiku mida ya puchu
Utaweza kubeba tofali?Mnabeba tofali wapi na mie nije huko
Niweze wapi wakati nimebakisha miaka miwili ya kuishi na hii hiv yanguUtaweza kubeba tofali?
Hutaelewa subiri nitakuelekeza kwa vitendo, na usinishangae😀😀 nisamaraizie basi..
Aah pole sana umesha acha uzinzi lakin?Niweze wapi wakati nimebakisha miaka miwili ya kuishi na hii hiv yangu
niache wapi......mbususu tamuuuuuAah pole sana umesha acha uzinzi lakin?
Hivi sasa ni Saa tatu na nusu asubuhi. [emoji28]
Acha USAID waondoke tu [emoji23]
Kwani unajua nilipo🤣Bora ungeenda dodoma tu mkuu kuungana na wale