Mahmood JF-Expert Member Joined Feb 9, 2008 Posts 7,908 Reaction score 2,480 Jul 4, 2011 #1 Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
W Whisper JF-Expert Member Joined Jun 2, 2009 Posts 502 Reaction score 207 Jul 5, 2011 #2 Mungu wangu nimwabuduye kwa roho na kweli na awasamehe bure hawa viumbe kwa kuwa hawajui washangialo.....
Mungu wangu nimwabuduye kwa roho na kweli na awasamehe bure hawa viumbe kwa kuwa hawajui washangialo.....
Rose1980 JF-Expert Member Joined May 10, 2010 Posts 5,684 Reaction score 1,309 Jul 5, 2011 #3 I ndude umeileta apa ili iweje? usiendekeze ujinga wa mjinga.
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Jul 5, 2011 #4 palipo na mabishano ya kidini...Mungu akaa mbali.
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 5, 2011 #5 YouTube - ‪Dr. Hamisi Hussein - Tuwasaidie waislamu 3.avi‬‏