Raha sana Bongo

monopoly inc

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
3,210
2,000
 

gollocko

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
2,949
2,000
Siwapendi polisi, Ila hii tabia ya kufukuzishana kazi kwa mambo ya kijinga sio nzuri, mwenzio anapooza Koo wewe na kismartphone chako unajipa kazi isiyokuhusu
 

monopoly inc

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
3,210
2,000
Siwapendi polisi, Ila hii tabia ya kufukuzishana kazi kwa mambo ya kijinga sio nzuri, mwenzio anapooza Koo wewe na kismartphone chako unajipa kazi isiyokuhusu
mkuu kwani Nani anamfukuzisha mtu kazi? unajuaje ulikuwa sherehe yao kambini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom