Aisee siwezi kuishi bila mwanamke (Natilia mkazo MKE) .Wewe upo single pia?
Kwema lakini.
Aisee siwezi kuishi bila mwanamke (Natilia mkazo MKE) .Wewe upo single pia?
ha ha ha umechukua hatua ganiJogoo awiki...
sio maamuzi mazuriMaamuzi tu
Weka mikakati mkuu,usijefika miaka 60 bado uko singleDuh kupumzika siku mbili tu ndani ya mwezi au siku nyingine usipumzike..huo muda wa kusaka mke unaupata wapi mkuu.
Ila Kuna mtu alinipa natumaini humu ndani kuwa mke haandaliwi anakuja tu mwenyewe,Ngoja nisubiri..
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji2] [emoji2] [emoji2] fanta itabidi uje unywee huku huku ndo zinanoga.mjini tunakuja kuangalia tu magorofa.Sawa ukizipata ukienda mjini uninulie japo Fanta.
ha ha nafikiria kumchinjilia mbaliha ha ha umechukua hatua gani
Mwanamke ndiyo pumzi kwako?Aisee siwezi kuishi bila mwanamke (Natilia mkazo MKE) .
Kwema lakini.
Sawa, nipe ramani ya ulipo.[emoji2] [emoji2] [emoji2] fanta itabidi uje unywee huku huku ndo zinanoga.mjini tunakuja kuangalia tu magorofa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kabisa yaani.Mwanamke ndiyo pumzi kwako?
Bado Nina Safari ndefu Sana mzee baba adi kufikia 60..Weka mikakati mkuu,usijefika miaka 60 bado uko single
Tatizo utakuja uwasumbue huko baadayeWala sio lazima mtaani wakuelewe, ukijielewa mwenyewe inatosha sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Daa ubize wa kutafuta chapaa ndo unanikosesha watoto wazuriNi sababu zipi zinakufanya uwe 'single' mpaka sasa hivi? Kipato unacho, umri umeenda ,lakini bado uko single. Huku mtaani tunashidwa kukuelewa, ni masharti, hisia hakuna, au tatizo ni nini? Ebu funguka utujuze kwa nini uko single?
Kwa nini?sio maamuzi mazuri
Mpaka lininimeamua...
Ahhh ramani nikikuchorea apa sio poa.njoo huku nikuchoree watu wasione.Sawa, nipe ramani ya ulipo.
Lini ubize utaishaDaa ubize wa kutafuta chapaa ndo unanikosesha watoto wazuri
born to shine
Unajipaje furaha?Kwa nini?
Dah!hata cjui asee 😁Mpaka lini