Raha lakin mbona naumia?


Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,373
Likes
5,682
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,373 5,682 280
Habari zenu wana jF.Bila kuchelewa ngoja niwasilishe tatizo langu.Nina mpenz wangu nampenda sana pia kutokana na usafi wake wa hali juu huwa ananifanya nijisikie hamu ya kushea nae mwili(kufanya) na huwa nasherekea sana coz ni mtamu sana tofauti na wasichana wengne ambao niliyekwishakuwa nae before.TATIZO LINAKUJA NI PALE NIKIAMKA KESHO YAKE YA SIKU AMBAYO TULIFANYA KICHWA KINANIUMA SANA NA HII hali ngeni kwangu.NISAIDIENI NICHUKUE HATUA GANI KUEPUKA tatizo hili ila NAMPENDA SANA.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Sasa kwa hii thread unahitaji ushauri wa kitabibu? Au sijaelewa hususani uliondika kwa herufi kubwa? Peleka kwenye mahusiano........
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,850
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,850 280
Sasa kwa hii thread unahitaji ushauri wa kitabibu? Au sijaelewa hususani uliondika kwa herufi kubwa? Peleka kwenye mahusiano........
kuumwa kichwa ni mahusiano au ugonjwa?.kama huna cha kuongea kaa kimya.huyu hadi ameamua kuja hapa ina maana kuna tatizo.mi nampa pole asubili dr.Riwa anakuja.atamsaidia.mia
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,599
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,599 280
Habari zenu wana jF.Bila kuchelewa ngoja niwasilishe tatizo langu.Nina mpenz wangu nampenda sana pia kutokana na usafi wake wa hali juu huwa ananifanya nijisikie hamu ya kushea nae mwili(kufanya) na huwa nasherekea sana coz ni mtamu sana tofauti na wasichana wengne ambao niliyekwishakuwa nae before.TATIZO LINAKUJA NI PALE NIKIAMKA KESHO YAKE YA SIKU AMBAYO TULIFANYA KICHWA KINANIUMA SANA NA HII hali ngeni kwangu.NISAIDIENI NICHUKUE HATUA GANI KUEPUKA tatizo hili ila NAMPENDA SANA.
Hangover ya K.
 
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
639
Likes
138
Points
60
Mlendamboga

Mlendamboga

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
639 138 60
Uwe unakwenda na panadol unapokuwa naye! ama jifunge madrip kabla ya mchezo manake uhusiano wake hapo labda unafiria sana namna ya kumhudumia kwenye mchezo hadi unaumiza kichwa!!!!!!jokee
 
M

mzalendofungo

Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
46
Likes
0
Points
0
Age
39
M

mzalendofungo

Member
Joined Feb 15, 2011
46 0 0
Je umeoa? au huyo msichana unatarajia kumuoa au kumchezea? Basi hiyo ni adhabu toka kwa Mungu, unatakiwa kuacha kufanya mapenzi mara moja kabla ya ndoa. umenipata mkuu?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Next time beba fupa la nguruwe
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,289
Likes
4,745
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,289 4,745 280
Habari zenu wana jF.Bila kuchelewa ngoja niwasilishe tatizo langu.Nina mpenz wangu nampenda sana pia kutokana na usafi wake wa hali juu huwa ananifanya nijisikie hamu ya kushea nae mwili(kufanya) na huwa nasherekea sana coz ni mtamu sana tofauti na wasichana wengne ambao niliyekwishakuwa nae before.TATIZO LINAKUJA NI PALE NIKIAMKA KESHO YAKE YA SIKU AMBAYO TULIFANYA KICHWA KINANIUMA SANA NA HII hali ngeni kwangu.NISAIDIENI NICHUKUE HATUA GANI KUEPUKA tatizo hili ila NAMPENDA SANA.
Jini hilo.
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,696
Likes
244
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,696 244 160
kula nguruwe b4 sexing
 
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2009
Messages
1,668
Likes
2
Points
133
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2009
1,668 2 133
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Jamani kichwa ninachoumwa ni maumivu makali yaani huwa kama mtu ameamka na pombe kichwani
Hujamwelewa....kichwa kipi maana viko viwili
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
50
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 50 0
Habari zenu wana jF.Bila kuchelewa ngoja niwasilishe tatizo langu.Nina mpenz wangu nampenda sana pia kutokana na usafi wake wa hali juu huwa ananifanya nijisikie hamu ya kushea nae mwili(kufanya) na huwa nasherekea sana coz ni mtamu sana tofauti na wasichana wengne ambao niliyekwishakuwa nae before.TATIZO LINAKUJA NI PALE NIKIAMKA KESHO YAKE YA SIKU AMBAYO TULIFANYA KICHWA KINANIUMA SANA NA HII hali ngeni kwangu.NISAIDIENI NICHUKUE HATUA GANI KUEPUKA tatizo hili ila NAMPENDA SANA.
Ss hapo tutakushauri nn zaidi ya kukwambia umelogwa?
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,880
Likes
6,698
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,880 6,698 280
pole sana.............tusubiri wataalam watuambie
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,599
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,599 280
Habari zenu wana jF.Bila kuchelewa ngoja niwasilishe tatizo langu.Nina mpenz wangu nampenda sana pia kutokana na usafi wake wa hali juu huwa ananifanya nijisikie hamu ya kushea nae mwili(kufanya) na huwa nasherekea sana coz ni mtamu sana tofauti na wasichana wengne ambao niliyekwishakuwa nae before.TATIZO LINAKUJA NI PALE NIKIAMKA KESHO YAKE YA SIKU AMBAYO TULIFANYA KICHWA KINANIUMA SANA NA HII hali ngeni kwangu.NISAIDIENI NICHUKUE HATUA GANI KUEPUKA tatizo hili ila NAMPENDA SANA.

wewe una injunji K (vinyota nyota mganga kasema nisiviweke) yake, yeye ana njunji kichwa chako. Kudadadadeki
 

Forum statistics

Threads 1,238,733
Members 476,123
Posts 29,328,331