Rafiki yangu MS sisi tushikilie mapembe eti wengine wanakamua


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,791
Likes
23,198
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,791 23,198 280
Pamoja na wengine humu kukesha tukipiga kelele sidhani kama tutaambulia kitu, mwisho wa mwisho tumempeleka jamaa ikulu sijui kama atamkumbuka MS hata ukatibu kata achana na ukuu wa wilaya. Wasipokukumbuka rafiki yangu MS tuwasiliane wote ni wa TZ kuna fisadi mmoja rafiki wa dingi kafanikiwa na tayari kaniajiri kama meneja kwenye Hotel yake njoo nikupe tafu bwa mdogo achana nao hawana maana hata kidogo. Hapo ndipo utie akili kelele upige wewe kula tule sisi LOL!
 
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
229
Likes
4
Points
35
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
229 4 35
Pamoja na wengine humu kukesha tukipiga kelele sidhani kama tutaambulia kitu, mwisho wa mwisho tumempeleka jamaa ikulu sijui kama atamkumbuka MS hata ukatibu kata achana na ukuu wa wilaya. Wasipokukumbuka rafiki yangu MS tuwasiliane wote ni wa TZ kuna fisadi mmoja rafiki wa dingi kafanikiwa na tayari kaniajiri kama meneja kwenye Hotel yake njoo nikupe tafu bwa mdogo achana nao hawana maana hata kidogo. Hapo ndipo utie akili kelele upige wewe kula tule sisi LOL!
Pumba tu ..umeanza kuchanganyikiwa we bwa mdogo
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,791
Likes
23,198
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,791 23,198 280
Pumba tu ..umeanza kuchanganyikiwa we bwa mdogo
Ukweli ndio huo ila hauko peke yako mko wengi nyie mnapiga vuvuzela wanaofaidi wengine kabisa.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Bye bye tukutane tena 2015
pikipiki-ccm.jpg
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,791
Likes
23,198
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,791 23,198 280
Bye bye tukutane tena 2015

pikipiki-ccm.jpg
Ndiyo maana nasema kupiga kampeni tupige sisi kula wale wengine wapi na wapi, hata MS amekuwa akikesha JF lakini leo baada ya Kikwete kuapishwa wao wamejimwaga kwenye sherehe za kujipongeza yeye anakula vumbi la Buguruni akili au matope.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,791
Likes
23,198
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,791 23,198 280
ms ameata amani na utulivu. hms ahkuwa mikoa ya arusha, mwanza na Moshi. alikuwa mikoa tuluvu iliomchaua jk kwa kishindo. ms anategemea mani na sio fedha
Wewe endelea kudai eti unachotaka amani wakati wenzenu wanatumia migongo yenu, by the way mbona sikukuona kwenye sherehe za kuapishwa mimi nilikuwa jukwaa kuu wewe ulikuwa wapi au kwenye jukwaa la mzunguko nini.
 

Forum statistics

Threads 1,239,163
Members 476,441
Posts 29,344,326