T14 Armata
JF-Expert Member
- Mar 7, 2017
- 13,904
- 47,093
Wewe umechukua hatua gani. Unajua ni dhambi kuona mtu anaangamia kisha unamuacha tu?
Kutia mimba wanawake wawili Tu siyo tatizo, tatizo ni kuendeshwa na huo mshangazi.Nina rafiki ambaye alimpa mimba msichana aliyekuwa akiishi naye kwa takribani miaka 3 hadi 4. Baadaye alipata kazi mbali na eneo walilokuwa wanaishi.
Alipofika kwenye eneo lake jipya la kazi, alianza uhusiano na mwanamke mwingine. Ingawa walikuwa kwenye uhusiano huo kwa muda mfupi tu, mwanamke huyo naye alipata ujauzito.
Tofauti ya muda kati ya ujauzito wa mwanamke wa kwanza na wa pili ni takribani miezi 2 hadi 3 tu. Lakini huyo mwanamke wa sasa hivi nahisi kuna namna anamuendesha sababu huyo mwanamke kamzidi jamaa yangu almost miaka 12 hvi jamaa anae 25 mama ina 37 ko ni parefu kinamna flan hivi.
Wote hawafahamu kitu chcochote juu ya uwepo wa mwenza ila yule aliyeishii nae muda mrefu ndo namuonea huruma kwasababu kuna muda ananishirikisha mipango yake juu ya rafiki yangu wakati mimi najua ukweli wote
Mchukue huyo mdogo mdogo 😜mipango mnipe nyie wana JF maana kunakoelekea watoto watazaliwa wakipishana miezi miwili tu na mm ntakuepo baba mdogo sikatai kiumbe
Mwambie hao mabebi mamaz wakidai matumizi asije kuanza kulialia.Nina rafiki ambaye alimpa mimba msichana aliyekuwa akiishi naye kwa takribani miaka 3 hadi 4. Baadaye alipata kazi mbali na eneo walilokuwa wanaishi.
Alipofika kwenye eneo lake jipya la kazi, alianza uhusiano na mwanamke mwingine. Ingawa walikuwa kwenye uhusiano huo kwa muda mfupi tu, mwanamke huyo naye alipata ujauzito.
Tofauti ya muda kati ya ujauzito wa mwanamke wa kwanza na wa pili ni takribani miezi 2 hadi 3 tu. Lakini huyo mwanamke wa sasa hivi nahisi kuna namna anamuendesha sababu huyo mwanamke kamzidi jamaa yangu almost miaka 12 hvi jamaa anae 25 mama ina 37 ko ni parefu kinamna flan hivi.
Wote hawafahamu kitu chcochote juu ya uwepo wa mwenza ila yule aliyeishii nae muda mrefu ndo namuonea huruma kwasababu kuna muda ananishirikisha mipango yake juu ya rafiki yangu wakati mimi najua ukweli wote
Kwanini asiwaoe Sasa?Suluhisho, alee ujauzito ila asiwaoe. Na ikiwezekana asiishi nao pamoja.
Watamvuruga na kumtoa kwenye reliKwanini asiwaoe Sasa?
🤣🤣Hiyo stor bila shaka utakua umesikia kwa shemej yako akimuhadithia dadaako hapo sebulen
Mwambie atubu na kuiamini injili..Nina rafiki ambaye alimpa mimba msichana aliyekuwa akiishi naye kwa takribani miaka 3 hadi 4. Baadaye alipata kazi mbali na eneo walilokuwa wanaishi.
Alipofika kwenye eneo lake jipya la kazi, alianza uhusiano na mwanamke mwingine. Ingawa walikuwa kwenye uhusiano huo kwa muda mfupi tu, mwanamke huyo naye alipata ujauzito.
Tofauti ya muda kati ya ujauzito wa mwanamke wa kwanza na wa pili ni takribani miezi 2 hadi 3 tu. Lakini huyo mwanamke wa sasa hivi nahisi kuna namna anamuendesha sababu huyo mwanamke kamzidi jamaa yangu almost miaka 12 hvi jamaa anae 25 mama ina 37 ko ni parefu kinamna flan hivi.
Wote hawafahamu kitu chcochote juu ya uwepo wa mwenza ila yule aliyeishii nae muda mrefu ndo namuonea huruma kwasababu kuna muda ananishirikisha mipango yake juu ya rafiki yangu wakati mimi najua ukweli wote
Hiyo ndio hasara ya kuwa mzinzi...Nina rafiki ambaye alimpa mimba msichana aliyekuwa akiishi naye kwa takribani miaka 3 hadi 4. Baadaye alipata kazi mbali na eneo walilokuwa wanaishi.
Alipofika kwenye eneo lake jipya la kazi, alianza uhusiano na mwanamke mwingine. Ingawa walikuwa kwenye uhusiano huo kwa muda mfupi tu, mwanamke huyo naye alipata ujauzito.
Tofauti ya muda kati ya ujauzito wa mwanamke wa kwanza na wa pili ni takribani miezi 2 hadi 3 tu. Lakini huyo mwanamke wa sasa hivi nahisi kuna namna anamuendesha sababu huyo mwanamke kamzidi jamaa yangu almost miaka 12 hvi jamaa anae 25 mama ina 37 ko ni parefu kinamna flan hivi.
Wote hawafahamu kitu chcochote juu ya uwepo wa mwenza ila yule aliyeishii nae muda mrefu ndo namuonea huruma kwasababu kuna muda ananishirikisha mipango yake juu ya rafiki yangu wakati mimi najua ukweli wote