Rafiki yangu ameniomba nizae na mume wake

Rafiki yangu ameniomba nizae na mume wake

Washauri waende SCOAN wakaongeze imani kwa Prophet TB Joshua mambo yao yatakaa sawa huwo ndio mtazamo wangu,kama sayansi imeshindwa sasa wajaribu na Imani.
nimewambia wasubiri wazidi kuomba mungu sio kua hawana uzazi lakini walitoa mimba nyingi sasa wasubiri na wazidi kumuomba mwenyezi mungu atawaruzuku wengine...
 
Wamekukosea adabu wewe na familia yako. Mumeo akijua huo upumbavu atajisikia vibaya mno. Watafute njia zingine kama adoption au insemination lakini sio huo upuuzi waliopendekeza kwako.
Kwanza nani alimwambia atoe mimba ujanani, hayo ndio matokeo yake sasa.
yani kwanza nilijiuliza wananifikiriaaje? au kwanini ikawa mimi anae mdogo wake na anae shoga zake wengine eti mumewe kasema hataki kuzaa na mwanamke yoyote tuu atachagua na yeye ndio aongee na huyo mwanamke ...
 
mume sidhani sababu alikua anapata mimba na ametoa kama 3 ambazo alizo nambia..
Anaitaji delivarance na healing na toba hakuna namna.Wadada msitoe mimba watoto mnao wauwa wanawalilia.Ukimwaga damu hata kama niya mtoto mchanga utakuwa na hatia kwa sababu wakati unamuaa japo awezi kukataa anakua analalamika na kuhuzunika kwanini anatendewa huo ukatili na anakufa akiwa analalamika.Mimba hata kama niya siku mmoja uwo ni uhai kamili uliopo kwenye tumbo la mwanamke unangojea mda ufike aweze kufika nje hivyo mabinti mnapojidanganya mnaflash au kutoa mimba changa mnafanya mauaji na hii ni laana kwa wote aliye mpa mimba na kushauri itolewe na aliyeitoa.Madhara yake ni mengi hila kubwa ni kosa la uuaji na laana vizazi kwa vizazi.Binti jiulize Wazazi wako wangeteoa mimba yako ungekuwepo leo.Na hata wanandoa siku hizi wamekuwa wakitoa mimba sana hii nayo ni dhambi mnakaribisha kwenye familia yenu na laana kwenye uzao wenu,na nuksi na kutofanikiwa.Toba ya kweli na kuona watumishi wa kiroho kwa msaada ndiyo pona yao.
 
sidhani kama ni sawa anajua kama nna familia yangu na naipenda sanaa,sina fikra zakujilengesha kwa mwengine iwe kwa pesa au kwa msaada,na sijui aliwaza nini mpaka amefikia huko,kibaya zaidi mumewe pia ana shadidia mwanamme mzima..
Mi bado sijakupata vizuri. Ebu tueleweshe hao manyang'au wanataka hili suala lifanyike vp? Yaani uzini nae ubebe mimba 9months then ukishadeliver uwakabidhi mtoto ama? Huko ng'ambo ulipo inaruhusiwa kitanda kuzaa haramu? Mumeo nae atakubaliana na huu upuuzi?
Kwanza walianza anzaje kufikiria kuwa hilo jambo linawezekana kupitia kwako?
Au wanachohitaji ni yai ama???
 
Alitoa mimba hata kipindi yuko na huyo mumewe wakati haja muoa,sasaivi anahangaika na i use to her usitoe mimba
sasaivi mume ana m stress anataka mtoto ....
Aaaah !! hiyo kazi ndogo Kama ipo $$,$$$ aende Ethiopia/India au Kosovo wapo watoto au akapandikize mbegu huko !!!!
 
yaan ungekua hujaolewa ningesema sawa tu ila kwa sababu umeolewa heshimu ndoa yako kwa maana ungekubal si kwamba ungekua umemsaidia rafik ako bali utakua umemsalit mume wako na angekuja kujua siku za uson ingeleta shida bakia na msimamo huo huo mama....
Ahsante,na hata kama ningekua sijaolewa nisinge kubali hainiingii kichwani kuzaa na mume wa mtu kwanza mimba ina tafran kama nini tabu yote hiyo nipate halafu mtoto unampa mwenzio just like that, apana siwezi...
 
nimewambia wasubiri wazidi kuomba mungu sio kua hawana uzazi lakini walitoa mimba nyingi sasa wasubiri na wazidi kumuomba mwenyezi mungu atawaruzuku wengine...
Kama walitoa mimba wajue kwamba mshahara wa dhambi ni mauti si wahukumu kwa sababu mimi pia sio mkamilifu lakini Toba na majuto ya kweli washauri watubu, uuaji ni uuaji tu,pole yao.
 
Kama walitoa mimba wajue kwamba mshahara wa dhambi ni mauti si wahukumu kwa sababu mimi pia sio mkamilifu lakini Toba na majuto ya kweli washauri watubu, uuaji ni uuaji tu,pole yao.
Namuonea huruma lakini siwezi kumsaidia kwa hilo nimemwambia amruhusu mumewe aoe mke mwengine,amenililia akasema alifikiria mimi ni rafiki wa kweli kumbe namchimbia kaburi...
 
yani kwanza nilijiuliza wananifikiriaaje? au kwanini ikawa mimi anae mdogo wake na anae shoga zake wengine eti mumewe kasema hataki kuzaa na mwanamke yoyote tuu atachagua na yeye ndio aongee na huyo mwanamke ...
Mwambie amshawishi mdogo wake awazalie( if at all that suits them), kwanza mila nyingi za kibantu zinaruhusu hilo.
Kama una mume (hata kama upo single) wamekuvunjia heshima. Mwambie akutake radhi na usimchekee kwa hilo, amekuona very cheap.
 
Kwa kabila la wangindo hilo ni suala dogo, labda huyo shoga yako ni mngindo
 
kizuri kula na nduguyo,, ndo upendp uswahiBa wa kwel,,!
mmmmmmmmmmmm sio kwa style hii yakuzaa na mumewe kwanza sio kama hawana uzazi bali walitoa mimba sasa wasubiri watapata BP wanajitia bure........
 
Namuonea huruma lakini siwezi kumsaidia kwa hilo nimemwambia amruhusu mumewe aoe mke mwengine,amenililia akasema alifikiria mimi ni rafiki wa kweli kumbe namchimbia kaburi...
Kwa hiyo yeye alichoropoa wewe umsaidie kubeba mimba hi kali nafikiri mabinti wajifunze kupitia hii post yako.Usimshauri mumewe aoe mke mwingine unavunja ndoa yao washauri wamwombe Mungu tu na wawaone viongozi wa kiroho na mwisho waende SCOAN. Hila na wewe kiboko inamaana wakati anazitoa ukumshauri aache angalia usipate nawe ni jipu.
 
Mi bado sijakupata vizuri. Ebu tueleweshe hao manyang'au wanataka hili suala lifanyike vp? Yaani uzini nae ubebe mimba 9months then ukishadeliver uwakabidhi mtoto ama? Huko ng'ambo ulipo inaruhusiwa kitanda kuzaa haramu? Mumeo nae atakubaliana na huu upuuzi?
Kwanza walianza anzaje kufikiria kuwa hilo jambo linawezekana kupitia kwako?
Au wanachohitaji ni yai ama???
Wanataka nilale na mumewake hata sijui ni mara ngapi mpaka nipate hiyo mimba,nikisha jifungua tuu mtoto niwape mie kazi yangu hapo itakua imekwisha... na mtoto asijui kama ni mwanangu na mie nisahau,ivi kweli mamagani anaweza kufanya hivyo? mie nimemshauri aende nyumba zakulelea yatima achukue mmoja mchangaa alee mwenyewe kuliko kutafuta dhiki ya nafsi...
 
Atapata tu...mumewe asiju kuwa alikuomba mzigo b4
Hajawahi sababau mie sikai nae na baada ya salam nimemaliza,na sababau kubwa sifikii kwao nikua staki mazowea na mume yoyote wa shogaangu....
 
Wanataka nilale na mumewake hata sijui ni mara ngapi mpaka nipate hiyo mimba,nikisha jifungua tuu mtoto niwape mie kazi yangu hapo itakua imekwisha... na mtoto asijui kama ni mwanangu na mie nisahau,ivi kweli mamagani anaweza kufanya hivyo? mie nimemshauri aende nyumba zakulelea yatima achukue mmoja mchangaa alee mwenyewe kuliko kutafuta dhiki ya nafsi...
Utaweza kumudu huyo jamaa ake na yeye atakuwa anakuliza best tayari umeshaipata au bado.Aisee duniani kuna mambo.
 
Wanawake wana siri nyingi ila sitataka kusikia akiwa ametoa mimba. Maana madhara yake ni mengi kiafya na kisaikolojia.
 
Kwa hiyo yeye alichoropoa wewe umsaidie kubeba mimba hi kali nafikiri mabinti wajifunze kupitia hii post yako.Usimshauri mumewe aoe mke mwingine unavunja ndoa yao washauri wamwombe Mungu tu na wawaone viongozi wa kiroho na mwisho waende SCOAN. Hila na wewe kiboko inamaana wakati anazitoa ukumshauri aache angalia usipate nawe ni jipu.
mie huyu ni shogangu kama nilivyosema ana nchi nyengine na mie nchi nyengine,anapokua na tafran zake hua tunaongea
sasa aliponambia ana mimba ya huyu bwana nikamwambia huyo jamaa na wewe nyote wendawazimu,ivi mmesoma nini? mnajiita wasome lakini akili hamna,mnatoaje mimba? na huyo jamaa anakupelekaje? na kwanini hamtumii kinga? sasa mie since sina mazowea yakuongea na mumewe zaidi ya salam sikuweza kumwambia ila shogangu nilikua namwambia kua its wrong mimi binafsi nilijifungua mtoto wangu wa 2 baada ya 3 months nikapata mimba tena sikuitoa nikajifungua twins yeye alisema mpaka akawa anacheka oooh unazaa kipemba watoto unawazaa kama ngazi za ndege,leo anakuja kutaka mtoto...
 
Back
Top Bottom