Rafiki yangu amemfuma mke wake na katoto kenye miaka 16

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
16,822
2,000
Nyege mbaya sana,
Huenda wife kavumilia jamaa kashindwa.

MDA mrefu afu vishawishi Ni vingi.

Kaona kitoto Kiko karibu,
Ngoja ajipoze.

Kwaiyo unakuta sio kwamba uyo dogo anapeleka Moto sana.

Bali mwanamke anatumia kibamia Cha uyo mtoto na kujichua kisimi chake mpaka mshindo..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom