Rafiki wa mume wangu ananitaka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki wa mume wangu ananitaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kisasangwe, Jun 29, 2011.

  1. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mi hata sielewielewi huyu kiumbe anataka nini. ni rafiki wa karibu sana na mume wangu. Amekua na tabia ya kutaka sana kunijulia khali.
    nami kama shemeji namsabahi na namheshimu sana.
    Mwenyewe kaoa, ana mtoto mmoja.
    Sasa majuzi alinicall akasisitiza nimwone ana shida sana ya kuongea na mie. nikamwambia tungekwenda na Mr weekend, akakataa akadai shida yake ni siku hiyo hiyo. mi kwa heshima kabsaaa nkakubali nikijua ni shida ya kweli. nikajitoa job mapeema ili nikamwone.
    Kufika alikosema nimkute nikakuta mwenzangu ashaanza kuutwika mtungi, kwa vile mi si mnywaji wa pombe nikaagiza maji yangu. Nkamuliza Shem kulikon? hakyanani mi sikuamini kama alimaanisha manake mshenzi yule eti na chumba alishalipia ili .... jamani jamani mi hata sijui nimwambie mume wangu au nifaneje manake nimekwazika sana kwa kweli. sina hata raha mie manake mtu bora hata angekua simjui au hana ukaribu na familia sasa huyu wako marafiki na ni mtu tunaemvalue kama rafiki kumbe ajenda zake mbovu.

    kwa hali hii yani duuh sijui kwa kweli.
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona husemi wewe ulimjibu alivyokwambia hivyo? au ulimwambia utafikiria ndo umekuja kuomba ushauri hapa JF?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    Umeshafanya kosa kumfuata bila kumjulisha rafiki yake. Ila mkanye na mwambie akirudia utamwambia rafiki yake.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Usimwambie mume wako alafu huyo rafiki akuchongee unamtaka ndo utajua kama ukweli ni mzuri au la!!Ila kama...narudia tena kama ungemjulisha mumeo shemejio anakuomba mkutane ingekua rahisi kumweleza yaliyojiri....kitendo tu cha kwenda kumwona rafikiye bila yeye kujua kinaweza mpa maswali mengi.

    So jifunge kibwebwe umwambie kabla rafiki hajaanza kumwambia “juzi nlikua na shemeji ujue...alikua anapita maeneo nikamwalika kinywaji.“
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Umekosea kusema rafiki ya mume wako huyo ni adui wa mume wako
    "With Friends Like Him Who Needs an Enemy...."
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    unatakiwa kumwambia mumeo kwani huwezi jua kama ni mtego umewekewa....
     
  7. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaume wajanja hutongoza wake wa marafiki ambapo wanajua huyo ni rahisi kumpata angejua hawezi kukupata wala asingesumbuka.
     
  8. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kama ni mtego ni bora ategue mwenyewe mwanamke heshima itakua maradufu kwani anataka kusema hajui kukataa.
     
  9. e

    evaluator Senior Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    .pole sana,ila nitabia chafu sana kupanga appointment na rafiki wa mmeo bila yye mmeo kuwa na taarifa,je angekukuta hilo eneo ungejitetea vp na anajua uko kazini?hala eneo ambalo lina vyumba vya kulala!!!!!!usipo mwambia mmeo atajua unainterest nae sema sikuyaku yakwanza umefanya pozi za kike,make things transparent.muwazi huishi huru zaidi.mtazamo wangu lkn
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Dawa ya huyo nikumteka..
    Beba ka voice recorder kwenye
    Pocha la mkononi kutananae tena
    Mrikodi halafu hapo ndio umkabidhi mumeo.

    Maana kuna wanaume wengine huwaamin
    marafiki zao kuliko wake zao. Sababu tu
    Wamejuana kwa muda.
     
  11. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 347
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wala usibabaike mkubalie halafu mweleze mumeo pahala na muda alopanga. Akakione cha mtema kuni, huna sababu ya kumsitiri mshenzi huyooo!! Siku ya siku atakuja kukubaka na mumeo asikuelewe???
     
  12. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 829
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Yaani hili hata sio la kushauriana wewe mwambie Mr halafu wao wawili watajuana huko huko wanapokutania ...........tupa huko shemeji najisikia vibaya.
     
  13. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwambie mumeo
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    du pole
    ushauri namba 10 ni wa ukweli zaid

    anza na km lizy alivyokuambia
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Hapo mi ndipo ninapochoka.
     
  16. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ungekubali ungetusimulia? niPM namba yako nikupe ushauri
     
  17. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 829
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    ​Are you speeaking from experience au? am just curious.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanapenda matatizo sana maishani mwao, y acngemjulisha cku waliyopanga appointment ya kuonana aje amwambie leo wameshatongozana huko, halafu ukishamwambia mumeo ndio afanyaje sasa, wakakti mwingine wanawake tuitumie ubongo wetu vizuri jamani, hana mcmamo na rafiki wa mume amejua kwamba hana mcmamo ndio mana hata akachukua na room kabisa, unamchekea huyo na atafanya kweli.
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,363
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    Duh hapa kuna shida kubwa. Inaelekea mmekuwa na mgongano wa 'mawasiliano' (ya alama) kwa muda mrefu na huyo shemejio. Most likely kuna signals kutoka kwako alikuwa anazitafsiri ndivyo sivyo au pengine hukuwa umemaanisha kuzituma signal hizo kwake.

    Kama mpaka aliandaa na chumba maana yake alikuwa amekusoma kama 'maji mara moja' au wengine wanasema 'maharage ya mbeya' (if you know what I mean!). Ni vema ukajitizama upya jinsi unavyo behave mbele yake au mbele za watu. Lakini inawezekana everything is fine with you isipokuwa huyo mwanaume ni mkware tu.
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    amen amen mae!
     
Loading...