Radio station za bongo vipindi vingi vimejaa ma chawa tu

Radio station za bongo vipindi vingi vimejaa ma chawa tu

How old are you...in case you are in your late 50s, nakushauri, keep tuning your favorite radio station TBC Taifa. Hizi redio zetu za sasa bila hao machawa hazitoboi. Mambo yamebadilika pakubwa na nilazima tubadilike nayo.
Mkuu mimi ni kijana kama wewe huenda ila focused and progressive youth sipendi ujinga ujinga, nime ishi kwenye nchi ambazo zinategemea Radio ku sensitize jamii na kuelimisha Community yote.
 
Hamna kitu kinacho bowa kama FM radio station za bongo ni mwendo wa machawa kujipendekeza kwa wenye vyeo, kila kipindi ni kama talk show kama chating program, haziwezi kujenga jamii, nusu ya vipindi vyote ni vya michezo na wa sanii wa muziki, mpira asubuhi mpaka jioni, very boring radio station, hivi Tanzania haina professional Radio presenters? Ukiwa muongeaji kama mzaramo ndo unapewa kazi ?
Unataka wakale wapi sasa media zenye njaa tupu
 
Serikali ya CCM ndio imesababisha hili, kama ukiongelea hali halisi ya uchumi, mikopo na siasa unapigwa faini, unaambiwa uombe msamaha au unafungiwa. Unategemea nini?!
Ukiongelea michezo au udaku na umbea hupati shida ila mpunga unaingia unategemea wafanyaje[emoji28]
 
Unataka wakale wapi sasa media zenye njaa tupu
Ni kweli wana familia ila sense of professionalism ionyeshwe ili jamii ifaidike, hywezi kutumia zaidi ya Lisa unaongelea msani moja aliechaguliwa kua Naibu waziri, hilo linamsaidiaje mtu alioko mpanda mkulima alie nunua betiri kusikiliza radio lako........hi nchi ijakua serious bado Radio stetion tafuteni content au maudhui mazuri ya vipindi vyenu.
 
Serikali ya CCM ndio imesababisha hili, kama ukiongelea hali halisi ya uchumi, mikopo na siasa unapigwa faini, unaambiwa uombe msamaha au unafungiwa. Unategemea nini?!
Ukiongelea michezo au udaku na umbea hupati shida ila mpunga unaingia unategemea wafanyaje[emoji28]
Sawa ila kwanini usiongelee, sector zingine nje ya siasa, kama Elimu mitaala, kozi za vyuo, ajira, kilimo aina ya mbinu uvuvi chagamoto zao, malezi ya watoto, haki za raia, kuna content nyingi za kuongea, sio wabunifu na wengi presenters ni academic failures isipo kua wana kipaji cha kuongea, ila content ni upupu haijengi jamii, kuna haja ya kubadil I mtizamo wa FM stetion zetu.
 
Ni kweli wana familia ila sense of professionalism ionyeshwe ili jamii ifaidike, hywezi kutumia zaidi ya Lisa unaongelea msani moja aliechaguliwa kua Naibu waziri, hilo linamsaidiaje mtu alioko mpanda mkulima alie nunua betiri kusikiliza radio lako........hi nchi ijakua serious bado Radio stetion tafuteni content au maudhui mazuri ya vipindi vyenu.
Sahihi
 
Sawa ila kwanini usiongelee, sector zingine nje ya siasa, kama Elimu mitaala, kozi za vyuo, ajira, kilimo aina ya mbinu uvuvi chagamoto zao, malezi ya watoto, haki za raia, kuna content nyingi za kuongea, sio wabunifu na wengi presenters ni academic failures isipo kua wana kipaji cha kuongea, ila content ni upupu haijengi jamii, kuna haja ya kubadil I mtizamo wa FM stetion zetu.
Hayo uliyotaja naomba uyaongelee wewe
 
Mkuu mimi ni kijana kama wewe huenda ila focused and progressive youth sipendi ujinga ujinga, nime ishi kwenye nchi ambazo zinategemea Radio ku sensitize jamii na kuelimisha Community yote.

Kumbe. Basi yawezekana usingeishi huko, ungeona poa tu na wala usingeona ni tatizo kwa redio hizi…!! Exposure yako ndo imekufanya uone huo utofauti.
Na nadhani wanafanya wanavyofanya kwa sababu MAJORITY wanapenda wanavyofanya…!!
 
Back
Top Bottom