Radio One acheni unafki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio One acheni unafki

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Jul 7, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Kwanini mnapigia kampeni*za waziwazi*mpinzani *wa Yusuf Manji kwenye uchaguzi wa Yanga bw.John jembele,au ndo *mmetumwa na bwana wenu (mengi) mumkandie mani ili ashindwe uchaguzi?....Mtazodoka matokeo ya uchaguzi yatakawekwa hadharani *Yusuf manji "abromovic" akiibuka mbabe:mimba:
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Manji mae atafute njia mbadala
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,645
    Likes Received: 2,562
    Trophy Points: 280
    Hivi bado kuna CLUB ya Yanga au KILABU?

    Maana nilimuona yule Mzee Akilimali hazitumii akili zake, baadala yake kafanya klabu kuwa kilabu!

    Anamtishia mtu utadhani mkewe vile! Haaaaahaaaa yangaaaaaa mmepigwa ngapi kule pembaaaaaa?
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    Yanga mshaolewa na mali ishatolewaaaaaaaaaaaaaaaaaa.......................
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Manji for Yanga.
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    kwahiyo radio one bwana wao mengi na wewe bwana ako manji?......tumewasoma bibie yahoo na bibie radio one!
     
  7. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    na wewe mabwana zako friends of simba? kwa hiyo kna bi muuza sura na mabwana zake friends of simba + dewji
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Umesikia wanavotangaza...kwamba kwenye uenyekiti wagombea ni wawili tu! *Wamepigwa marufuku kutaja jina la manji redioni sijui manji akishinda watatangazaje kipindi cha michezo bla kutaja jina lake
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizi bifu zingine bwana balaa, yaani kutaja jina vijana wanaogopa kumwaga unga duh!
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Hao ndo zao, kipindi fulani walikuwa na ugomvi na Simba walikuwa hawatangazi kabisa habari za Simba, sasa siku Simba imechukua ubingwa wakaishia kusema tu timu ya Yanga imevuliwa ubingwa lakini hawakusema ni timu gani imechukua ubingwa kweli bifu zingine hata hazina maana, nachelea kusema siku Manji amechukua uongozi wanaweza wakasusia kutangaza habari za Yanga; wanayanga msikatishwe tamaa na hawa jamaa nyie jipangeni mchague kiongozi mnayeona anafaa.
     
  11. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Yani kwa ili namchukia MENGI na hii RADIO yake nawashangaa TCRA wamekaa kimya maurid kitenge na katanga wanapotosha umma kwa kusema wagombea ni wawili kwa makusudi kabisa wakae wakijua tunamchagua MANJI ata wafanyaje halafu baada ya hapo tunawapiga marufuku kutangaza habari za YANGA tuone nani anmuhitaji mwenzie zaidi.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,342
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Radio binafsi ndio zao.
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    mengi ana bifu ka *za binti wa kizaramo,anahitaji maombi
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,272
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Watu wa ajabu sana hapa JF.....wengine wako huko busy kumkampenia Manji....halafu baadae wanarudi kuilaani NSSF kwa kulaani kutopata mafao yao in time au kutopata kabisa
     
  15. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Manji anapiga kampeni?? Au anapigiwa?? Nani anajua sera zake?? Mtani kuweni makini mtaumia

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  16. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    acha u****kwani kuna uhusano gni kati yaNSSF NA YANGA
     
  17. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,778
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    ''tunamchagua mwenye vision na mission na ktk hili hatupepesi macho wala kumung'unya maneno'' ni maneno ya kila siku radio one km vile ni recorded ktk kumnadi mgombea wao, acheni hizo mnaboa.
     
Loading...